Mwana JF Azimia Taifa

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
Kuna mwana JF NADHANI NI KATI YA ulimakafu AU Watu8 AMEBEWA AKIWA AMEZIRAI
 

umukurya

Member
Sep 2, 2013
97
0
Wapi emmanuel okwi, wapi kaseja. Kweli kaseja kaonyesha uzalendo kwa timu yake ya asili. Utarii mwema kaseja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom