Ebwaaana eh...ukianza kuishi kwa kuwasikiliza binadamu wanataka nini kwako hiki ndo chanzo cha kupoteza network...Sad, alikuwa single mom....watu wakachonga sana. Huolewi coz ni Malaya, kama si Malaya mbona umezalishwa hujaolewa...na blah blah kibao.
Akaona isiwe shida kwa kuwa natongozwa ngoja niolewe na yeyote yule ...akajivutia msukuma ambaye si mtumishi bali mkulima.Kumbe msukuma nae kaenda kimalengo. Mwanamke kanunua uwanja kaanza kujenga bwana kaz yake kusimamia mama yupo job. Mara msukuma kaanza mbwembwe, hamtaki mtoto aliyemkuta, anamhasa mkewe ampeleke kwa baba ake. Mke alishatelekezwa muda huyo baba anamtoa wapi.
Mwalimu ikabidi amwambie bas tuachane, mwanaume kamwambia ukitaka tuachane bas tuuze nyumba tugawane pesa ndo tuachane. Mwanamke kasema siuzi coz ni yangu na nimejenga kwa ajili ya watoto. Ugomvi huo umesababisha mwanaume ajifanye ameaga anaondoka kumbe kaenda kunoa panga kitaa. Ndo ivo mwanamke kaoga, ainame apakae mafuta kakatwakatwa kama mnyama.
Sad,sad,sad....yaan kumbe jamaa nae kanywa sumu now tumepata taarifa nae kakata moto huko hospital. SINGLE MOMZ MSIFORCIWE....MABACHERORS MSILAZIMISHE NDOA. MARRIAGE IS NOT EVERYTHING! Inyala mbeya.
Mbayaa sana hii...ishi kivyako vyako utaenjoy hii duniaJamani msiishi ili muafurahishe watu
Wasukuma hao?Kama
Wasukuma ni mwanaume sitashaanga !
Kuna uzi nishaeleza kuhusu sehemu fulani kwa hili kabila.
Mwanamke kwa kabila hili ni kama bizaa ambayo wanafikiria umenunua
Si bora uwe mlevi tu coz huyo mwanamke ni kama pombe tu ukiwa na hela unapata usipokua nayo hupati.Imagine mtu kaoa demu haliwezi mpenda kama hana hela inamaana mme wake akifulia tu atakimbia
Vry trueSo sad.. Ndoa si suala la kulikurupukia, usioe wala kuolewa kwa sababu ya mitazamo ya watu.. Ndoa inahitaji uamuzi kioindi akili imetulia tuli ili uoate mtu sahihi
Haya yalimkuta ndugu yangu[emoji848]Pole kwa mwalimu aliruhusu mihemko ya wapuuzi kuhusu ndoa na yeye akaolewa ili kuridhisha jamii Matokeo yakawa hayo. Daily huwa nawaasa wanawake wenzangu ukiona umemzidi mwanaume kipato au elimu na yeye hana vitu vingi mtakuja kusumbuana na inferiority complex itamtesa then akutese kihisia, ila wanawake huwa wanafikiria kumlea mwanaume kazi ndogo.
R.i.p teacher
Likulima lazima likukate pangaa[emoji16][emoji16][emoji16]Una degree unaolewa na lisukuma lililoishia darasa la pili, mapenzi ni kizunguzungu.
Hata mm.nshawahi kushuhudia msukuma kamkaba mkewe nusura amuue sema watu waliwahi yaani.hawanaga huruma aiseeWasukuma hao?
Hawana heshima kwa wanawake eeh?
Mimi kitu sitofanya hapa duniani, ni kumpenda mwanaume ambae hana pesa.yaani mimi lazima niwe na mwanaume ambae pesa sio tabu kwake, tutakwazana mengine ila sio pesa
Kweli kabisaPole kwa mwalimu aliruhusu mihemko ya wapuuzi kuhusu ndoa na yeye akaolewa ili kuridhisha jamii Matokeo yakawa hayo. Daily huwa nawaasa wanawake wenzangu ukiona umemzidi mwanaume kipato au elimu na yeye hana vitu vingi mtakuja kusumbuana na inferiority complex itamtesa then akutese kihisia, ila wanawake huwa wanafikiria kumlea mwanaume kazi ndogo.
R.i.p teacher
Mimi kitu sitofanya hapa duniani, ni kumpenda mwanaume ambae hana pesa.yaani mimi lazima niwe na mwanaume ambae pesa sio tabu kwake, tutakwazana mengine ila sio pesa
[emoji16][emoji16][emoji16] mpaka iwe handakiiNa tutakutia mpaka huko chini kuwe kweusi, hatuoi wanawake wa kariba yako.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Humu sijui kwa nini watu wakisikia mwanamke anapenda pesa wanakuwa triggered kweli kweli na wanakuwa wakali kama pili pili.
Sijui nani aliyetudanganya wanaume kwamba mapenzi ya kweli lazima yawe struggle love.
Kuna kitu hakipo sawa, btw poleni wafiwa.
Hizi mambo zipo sana, msomi mzima unaolewaje na mwanaume shule ndogo lazima msumbuane hata ukimkosea kiubinadamu ataona una mdharau kisa umemzidi shule na kazi. Ka mwaoana msizidiane sana elimu na kipatoHaya yalimkuta ndugu yangu[emoji848]
Duh....Wanawake wana changamoto sana, kwa single mother kupata mwanamme atakayekubali watoto wa kambo si rahisi.....maana mtu unajiuliza, nilee watoto wa huyu mama aliyezaa na vibaka alafu mwisho wa siku wananigeuka? Mtu unachapa tu single mother kisha unasepa. Si rahisi kukaa ama kuishi na watoto wa vibaka.
Muombe Mungu akupatie mtu sahihi maana ukiweka vigezo vya pesa yanaweza yakakukuta ya kuchomwa na magunia ya mkaa. Au kupigwa chuma kichwani moja tu paah by by. Hivyo muombe Mungu akupe aliye sahihi mtakae vumiliana shida na raha pesa intafutwaMimi kitu sitofanya hapa duniani, ni kumpenda mwanaume ambae hana pesa.yaani mimi lazima niwe na mwanaume ambae pesa sio tabu kwake, tutakwazana mengine ila sio pesa
unamaanisha "hauokotwi okotwi??Nani kakwambia mimi natafuta mme? Kuwa mpole siokotioti ovyo.
Shida manataka wakuwatawalaHizi mambo zipo sana, msomi mzima unaolewaje na mwanaume shule ndogo lazima msumbuane hata ukimkosea kiubinadamu ataona una mdharau kisa umemzidi shule na kazi. Ka mwaoana msizidiane sana elimu na kipato