Mwalimu mwenzangu kafariki kisa ndoa

🤣🤣Sasa watoto Watu si wamemtosha....anataka nn tena
 
Yaani, kutwa ni kuzurura. Na aliyekuwa mume wake kapandiswa cheo ndio anazidi kuwa na mpunga. Bado kivuli cha mumewe kinamfuata ,anashindana ili aonekane nayeye analipa.
Aisee
 
Yaani, kutwa ni kuzurura. Na aliyekuwa mume wake kapandiswa cheo ndio anazidi kuwa na mpunga. Bado kivuli cha mumewe kinamfuata ,anashindana ili aonekane nayeye analipa.
Wanawake shida ipo hapo, always want ready made things
 
Mi ninao wawili natamani nifunge uzazi kabisa,kuolewa Tena ni kutesa watoto tu
Pole, kumbe ulishaolewa? Yes 2 wanatosha kabisa. Kuolewa labda watoto wakikuwa kabisa. Unaacha watoto eti unaenda kuolewa tena duu, au unaenda na watoto kwa mume mpya.
 
Sasa wahusika wote wamekufa nyie mmejuaje sababu hasa ya mauaji.tuanzie hapo kwanza
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…