Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Aseee we ni muongoooo, aliita na wakaka pia, huna haya ata kumsingizia mtumishi wa Mungu, wala hakushangazwa mana hayo mambo ni very spiritual
 
mdukuzi

Mkuu naomba nikukumbushe kuna kitu Mwl alikisema Jana Kama sababu Mojawapo ya kutoolewa ni KUFANYA MAAGANO au "KIAPO" hii unakuta mdada akitongozwa na Mkaka mdada anasema Ana Mchumba.Mchumba mwenyewe hata mahari hajatoa,unakuta Yule "mchumba"wake kamwahidi Atamuoa hivyo asiwe na mwingine,mwingine na KIAPO cha damu hakuna Kuwa na mwanaume mwingine,matokeo yake Mkaka anapata mwanamke Mwingine Yule Mdada anashindwa kupata mwanaume kwasababu alishafungwa na KIAPO..

Ewe mdada kataa viapo visivyokuwa na msingi,mwanaume hata mahari hajatoa eti anakuwekea KIAPO na wewe unakubali wanaume wengine wakija unawaambia Una Mchumba,wakati huna uhakika Kama atakuoa,mwisho wa siku mwanaume Yule anaoa/anapata mwanamke mwingine wewe unabaki na yeye moyoni na KIAPO chako.
Uchumba sio Ndoa."by Mwl mwakasege"
 
Last edited by a moderator:
Tatizo ni kwamba wote tunekuwa wababaishaji...

Mtu anaona kama maziwa anapata tena kwa bei nzuri basi hana haja ya kufuga ng'ombe

Ni kweli mkuu.......kaonja keshalewa anunue amwage?
 
Mafataki yataanza ku-attend hizi seminars maanake kumuopoa binti aliyesimama kuombewa ni simple kama kuvunja biscuit iliyolowana yaani yeye atadhani maombi yamejibu kumbe wapii.

Mabinti punguzeni maisha ya kwenye tamthilia za kifilipino otherwise hata seminars hazitawasaidia.
 
Chini ya ccm vijana hatuoi.Tuoe tuendeshe vipi family?kazi hakuna,senti haina thamani.Wasioolewa wapige kura za hasira mwaka huu vinginevyo hatuoi ng'o!
 
Wanasema ukarimu huanzia nyumbani.

Kama kweli, then inakuwaje mtu awaombee wenzake wakati kwake hajatengeneza?

Una uhakika gani hana mchumba wa kumuoa? Kama wewe huamini katika kusaidiwa kiroho kaa na matatizo yako kamwe usimsemee mtu kwa sababu ni mtumishi au mtoto wa mtumishi hujui vita na changamoto zake. Kuna somo alitoa Mwl Mwakasege kwamba sio wote wana wito wa ndoa hivyo ni vema mtu akajijengea maisha yake kwanza na awe na ndoto na maono binafsi. Achana na ya wengine, hamna wito na nyakati za kufanana.
 
Waoaji wenyewe hakuna siku hizi.
mkuu Angelita, hili ndilo tatizo, waoaji hamna. nafikiri sio maagano.waoaji wamejiingiza kwenye matumizi mabaya ya madawa ya kulevya, ushoga n.k; wengine wameamua kwa makusudi kabisa kutokutafuta cha kufanya, na hivyo kupelekea kujiogopa wenyewe hasa kwenye suala zima la kipato. waoaji badala ya kuoa wamekuwa wakiwarubuni wadada wa watu na kuendekeza umalaya-mf mvulana mmoja ana wachumba zaidi ya 100, ataoa yupi, anabaki kupuyanga tu.wadada wana kata tamaa na tabia hizo, wadada hawtaki kushare.lakini kwa upande mwingine, akina dada wamekuwa wakichagua sana, kwa vile yeye anakaijiuwezo kidogo anataka muoaji awe na uwezo zaidi n.k.
 
ccm anaweza kusingiziwa sana, ni nani ambae ataingiza hela mifukoni ikiwa kijana amekaa tu kijiweni?pengine tatizo la nguvu linawanyima raha waoaji....
 
Back
Top Bottom