Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Mwakasege ashangaa wasichana wa Dar kutoolewa

Solution yao ni Uislam tu hakuna zaidi.

Hapo ndipo mtaelewa ndoa za wake wengi zilivyo na maana.

Maana wanaume kidogo kuliko wanawake duniani. Halafu robo ya hao wanaume ni mashoga.

Majanga!

Duh!! Hii nayo ni kali...
 
Hakusema anashangaa idadi ya wanao tafuta wachumba jmn loo
 
Na hakusema anaomba aombee tena lakin alisema jana wakat naondoka moyo wangu ulisononeka kwa kuwa nimejua kuna watu hawajafunguliwa na muda haukutosha kwenye maombi. Kwahiyo nimemuomba Roho Mtakatifu anipe kibal niwaombee tena. Na ndio maana akaomba tena sababu kuna watu ambao hawakufunguliwa jana. Na ukumbuke juz alifundisha kuhusu viapo alikua anatangua viapo na sio kila msichana aliyesimama yupo hivyo wengine ndio walikua wamefungwa na viapo vya uchumba au ndoa za kipepo au majin . yale maombi ya kubatilisha viapo vyote mtu alivyo apizwa kwa kujua au kutokujua
 
Tatizo jamii zetu zinawapa wanaume majukumu makubwa sana kama providers, wanaume wenyewe wengi maisha hayajakaa vizuri wanaona kuoa bado, na hivyo wanawake wengi wanabaki hawajaolewa.

Badala ya kukesha mkiomba, wawezesheni watu wapate kazi, wanawake kwa wanaume, watu wenye uwezo wa kiuchumi naturally huelekea kwenye kuoana zaidi.
 
Tatizo jamii zetu zinawapa wanaume majukumu makubwa sana kama providers, wanaume wenyewe wengi maisha hayajakaa vizuri wanaona kuoa bado, na hivyo wanawake wengi wanabaki hawajaolewa.

Badala ya kukesha mkiomba, wawezesheni watu wapate kazi, wanawake kwa wanaume, watu wenye uwezo wa kiuchumi naturally huelekea kwenye kuoana zaidi.
naomba kupingana na wewe,tatizo la wnawake kutoolewa linatokana na wanawake kuwezeshwa wanadhani kazi na elimu ndio kila kitu wanaleta ujuaji mwingi baadae wanagundua kuwa mwanamke hata uwe na klla kitu ndoa ni muhimu sana ,cheki zamani mama zetu hawakusoma sana na waliolewa wakawa watiifu kwawaume zao kwani walijua wakileta ujinga wakiachwa maisha yatakuwa magumu
 
Na hakusema anaomba aombee tena lakin alisema jana wakat naondoka moyo wangu ulisononeka kwa kuwa nimejua kuna watu hawajafunguliwa na muda haukutosha kwenye maombi. Kwahiyo nimemuomba Roho Mtakatifu anipe kibal niwaombee tena. Na ndio maana akaomba tena sababu kuna watu ambao hawakufunguliwa jana. Na ukumbuke juz alifundisha kuhusu viapo alikua anatangua viapo na sio kila msichana aliyesimama yupo hivyo wengine ndio walikua wamefungwa na viapo vya uchumba au ndoa za kipepo au majin . yale maombi ya kubatilisha viapo vyote mtu alivyo apizwa kwa kujua au kutokujua
yule baba ni mstaarabu anaongea kwa busara na mafumbo ila alichomaanisha ndio hicho kwani wewe hukumuelewa tu,be honest ile idadi wewe haijakustua?
 
Uwe mkweli mtumishi sio nusu bhana, na ajasema aneshangazwa amesema amejickia kuomba ombi hilo tena
lugha anayofundishia mwakasege ndio shida watu wengi huwa ahawamuelei anaongea kama profesa chuoni yule sio mtu wa mtaani kama mze wa upako so kumuelewa uwe makini sana ,kwa ufupi hali imemstua
 
mdukuzi

Katika research ndogo niliyofanya,zaidi ya asilimia 90 ya wanawake wanaombewa na Mchungaji Mwakasege hupata wanachumba na kuolewa. Hongera Mwakasege kwa kujenga familia Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom