Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

Mwaka unaisha, umefanikiwa kufanya nini?

Alhamdulillah, nimefanikiwa kufanya jambo kubwa sana na la kheri kwa mujibu wa imani yangu ya dini na tamaduni za jamii yangu...na si jengine bali ni kufunga ndoa...now nimeanza maisha mapya na mke wangu halali...kila tufanyacho ni thawabu badala ya dhambi mradi tunafanya kwa kufata misingi tuliyowekewa na dini...mwakani inshaallah ukiondoa kupata mtoto/watoto ambalo ni majaaliwa, nategemea kwenda ughaibuni kufanya shahada ya pili biidhnillah..🙏
 
tumalengo twangu twa kasave walau 10m tumetimia.namshukuru Mungu
 
Nilipanga mengi wakati mwaka huu umeanza, kwa msaada wa Mungu nimefanikiwa kutimiza machache, yale ambayo sijafanikiwa kuyatimiza mwaka huu yatakuwa kipaumbele changu cha kwanza mwakani, Mungu atujalie tuuone mwaka mpya tukiwa wazima wa afya.
 
I can't forget 2019
I had three girlfriend one of them got pregnant another one got married by mining engineer and the last one she said I'm not at her levels then two closest friend died in a motor vehicle and car crash and I escaped and survived in an incident That could end my life (welcome 2020)

Sent from my TECNO W2 using Tapatalk
 
I can't forget 2019
I had three girlfriend one of them got pregnant by another man another one got married by mining engineer and the last one she said I'm not at her levels then two closest friend died in a motor vehicle and car crash and I escaped and survived in an incident That could end my life (welcome 2020)

Sent from my TECNO W2 using Tapatalk



Sent from my TECNO W2 using Tapatalk
 
Kufanya finishing nyumba bado vichache. 5.6m
Kulipa ada za watoto bila kokopa 3.6m
Kupunguza mkopo bank 3.2m

Ambayo sikutimiza

Kufungua kampuni ya ujenzi 2.5m
Kuuza gari ya familia 5.5m niongeze 5m ninnue pemio.
Kuweka fancy nyumba 3m
Kununua kiwanja kikubwa nje ya mji 8m

Malengo haya nayamishia 2020
 
Mwaka huu umekuwa mzuri sana sana, namshukuru Mungu nimetimiza zaidi ya niliyopanga ikiwemo kuoa mke mzuri wa ndoto zangu, kupanua miradi mbali ya kuajiriwa pamoja na kuendelea kusaidia watu waliohitaji msaada wangu, nangoja baraka zaidi za mwaka ujao. Mungu Pekee!
Hongera sana mkuu nami nahitaji msaada!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom