Muwe mnaangalia watu wa kuwapa ushauri

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,745
2,000
*Kuna jamaa hapa alikuwa anatoa ushauri kwa wadada eti Acheni kuwa mnakubali wanaume wengine wakati bado uko involved na mwanaume mwingine...demu kampa jibu eti kwani Ukienda kununua kiatu unaenda peku? Nimecheka nusu nizimie...watu sijui huwa wanatoa wapi majibu khaaa *
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,545
2,000
*Kuna jamaa hapa alikuwa anatoa ushauri kwa wadada eti Acheni kuwa mnakubali wanaume wengine wakati bado uko involved na mwanaume mwingine...demu kampa jibu eti kwani Ukienda kununua kiatu unaenda peku? Nimecheka nusu nizimie...watu sijui huwa wanatoa wapi majibu khaaa *
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom