Royals
JF-Expert Member
- Nov 19, 2011
- 1,477
- 391
- Thread starter
- #41
kajunju.
Katika wachangiaji wooote wa hapa ni wewe tu unayeonekana unmfahamu kwa siku za karibuni. Kama unaweza kumpata fikisha ujumbe huu kwake kuwa siasa ni sawa na mtoto mdogo anayeanza kutambaa na anayetamani kutembea. Mara zote katika kujifunza kutembea hujikwaa na kuanguka mara kwa mara. Lakini katika kujikwaa na kuanguka anguka huku hakutakiwi kukata tamaa hata kidogo.
Mweleze kuwa wana JF wanamtaka sjidhirishe ksma yupo hai duniani na kwamba tundhani kuwa kwa sasa kipo chama makini zaidi ambacho yeye kitamfaa. Mwambie amuulize mwenzake Wilfred Rwakatare.
Katika wachangiaji wooote wa hapa ni wewe tu unayeonekana unmfahamu kwa siku za karibuni. Kama unaweza kumpata fikisha ujumbe huu kwake kuwa siasa ni sawa na mtoto mdogo anayeanza kutambaa na anayetamani kutembea. Mara zote katika kujifunza kutembea hujikwaa na kuanguka mara kwa mara. Lakini katika kujikwaa na kuanguka anguka huku hakutakiwi kukata tamaa hata kidogo.
Mweleze kuwa wana JF wanamtaka sjidhirishe ksma yupo hai duniani na kwamba tundhani kuwa kwa sasa kipo chama makini zaidi ambacho yeye kitamfaa. Mwambie amuulize mwenzake Wilfred Rwakatare.