Must see Movies

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,175
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,175 2,000
io roots ya pili ya uyo dogo kunta kinte n bonge la muv an inaelezea utumwa an bonge1 la muv
Kama ni hiyo basi itakuwa imerudiwa coz mi nakumbuka nikiwa mdogo around 90s ma-bro walikuwa wanai-check hii movie dogo mmoja black anateswa anapigwa sana mijeledi na wazungu huku amefungwa sehemu hivi. Nakumbuka kipande kimoja tu alikuwa anaulizwa What's your name...? Hataki kusema anagonwa mijeledi.

Sasa hiyo ya pili naona ya 2016 wameirudia au...?
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,116
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,116 2,000
Aisee Troy iko vizuri ni zaidi ya troublemaker mkuu.

Naiangalia into the badlands sasa hivi aisee. Mtoto hatumwi dukani ukimtuma anakataa. Ni hatari sana.
Tafuta na movie ya zamani inaitwa odyssey
 
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
376
Points
500
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
376 500
Kuna mtu alinishawish niangalie movie ya mirror ila sijaipenda sana anaefahamu movir ingine ya kutisha
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top