Must see Movies

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
14,909
2,000
Sijawahi kuicheki aisee ni story tupu au na mkono ndani yake...?

Halaf nikumbushe jina la yule starring asiyejua kupigana yupo na mkewe na watoto wawili. Hahah.
Ina mkono humo sio poa.


Ile ya machafuko? "No escape".
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,145
2,000
Jamaa anaitwa "owen wilson"

Kuna movie alishacheza na jack chan nimeisahay jina.
Oooh Owkay halaf kuna movie moja ya kitambo kama ulivyosema mwenyewe ila sio ya kale. Hahah.

Kuna dogo mmoja anakuwa mkubwa sana anatoka nje anaharibu vitu yaani kila muda anaongezeka ukubwa kupita hata nyumba, natumai utakuwa umeielewa hebu nipe jina niirudie niliiona kitambo sana aisee.
 

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
14,909
2,000
Oooh Owkay halaf kuna movie moja ya kitambo kama ulivyosema mwenyewe ila sio ya kale. Hahah.

Kuna dogo mmoja anakuwa mkubwa sana anatoka nje anaharibu vitu yaani kila muda anaongezeka ukubwa kupita hata nyumba, natumai utakuwa umeielewa hebu nipe jina niirudie niliiona kitambo sana aisee.
"Hulk". itakuwa. Ziko part 1 & 2
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,145
2,000
"Hulk". itakuwa. Ziko part 1 & 2
Unasemea The Incredible Hulk jamaa anakuwa kama wa kijani hivi. Kama jitu la ajabu right...?

Kama unamaanisha hiyo hapana sio hiyo mkuu. Yenyewe ni mtoto kabisa na hata alipokuwa mkubwa kuliko nyumba bado alikuwa yupo kwenye taswira ya kitoto lakini ni bonge la toto kubwa kuliko nyumba mkuu.
 

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
14,909
2,000
Unasemea The Incredible Hulk jamaa anakuwa kama wa kijani hii. Kama jitu la ajabu right...?

Kama unamaanisha hiyo hapana sio hiyo mkuu. Yenyewe ni mtoto kabisa na hata alipokuwa mkubwa kuliko nyumba bado alikuwa yupo kwenye taswira ya kitoto lakini ni bonge la toto kubwa kuliko nyumba mkuu.
Daaah nimeikumbuka ndio mwishoni anajizamisha baharini.


Ila hata mimi nimeisahau jina.
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,145
2,000
TROY ni balaa zito,,Achilles Achillles Achilles,,nilipenda pale alipokua anamuita Prince Hector wapambane,dah huu mzigo mwisho
Hahahahah jamaa kamkalisha Prince ndani ya himaya yao huku mfalme akishuhudia. Bonge ya movie kwa kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom