Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

Kusoma ulaya sio hoja. Kama wamesoma vyuo kama st. Joseph wapewe kazi tu!!!![emoji35] ili wakaharibu kazi ya nani hivi. Yaani huko kazini wanaangalia uwezo zaidi. Kwanza swala la kazi waislam ndo wabaguzi. Nakumbuka swaiba angu alipata kazi ofisi fulani inamilikiwa mwislam yaani kuanzi kwenye salary jamaa alikuwa anatengwa na alikuwa ata akienda kudai haki yake hasikilizwi tofauti na wenzake mpaka akaamua kuacha kazi. Akati wa mfungo sasa yaaani mpaka alikuwa anajuta. Yaani mtu anaulizwa mbona hafungi kwan lazima????? Ujumbe wameupata lakini

Wewe unataja ofisi ya muislam huyo ana hiari...ofidi za umma mnachesa nazo
 
Kutokuwepo TCU sio maana yake uchukue hata asie na sifa. Muslim University of Morogoro kimejipambanua kwa TAFITI ZA KIMATAIFA na kinafahamika duniani pote pia Wahitimu wake wengi huajiriwa na Taasisi za kimataifa ikiwemo UN. Hakunaga kama MUM.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wee umeongea kinafik hapa
 
Lazima tuseme ukweli vyuo vingi vya Tanzania ni majanga hasa chuo tajwa maana vigezo vya udahili inasemwa viongozi wa dini LAZIMA Kutoa maoni/recommendation. Wanatoa wapi hivi vigezo?
 
Wengi huenda elimu ya Masters & PHd,wengi ni wanasheria,Madaktari na wanazuoni mbalimbali
 
Lazima tuseme ukweli vyuo vingi vya Tanzania ni majanga hasa chuo tajwa maana vigezo vya udahili inasemwa viongozi wa dini LAZIMA Kutoa maoni/recommendation. Wanatoa wapi hivi vigezo?
Hao viongozi wa dini ambao huitwa kutoa recommendation ni viongozi wa hicho chuo au??
 
Vyuo vinavyomilikiwa Na taasisi za kidini yaweza kuwa Na shida kidogo hebu tusubiri ndalichako ataelekea. Wapi baada ya hapa
 
Mum ni JIPU kubwa. Shehe wa mtaani ndiye external examiner!
 
Chuo hiki kikuu kilichopo maeneo ya Msamvu Morogoro, kilianzishwa mara baada ya kupewa majengo yaliyokuwa Chuo cha TANESCO pamoja na kuzalisha wahitimu toka enzi hizo na kufungua matawi sehemu kadhaa za pwani ya Tanzania (ikiwemo Zanzibar - Unguja) ni vigumu sana kukutana na wahitimu hao sehemu za kazi, biashara na nyanja mbalimbali za kujenga uchumi.

Tuseme hawa wahitimu wanajiajiri tu kwenye sekta zisizoonekana kwa macho? ama wanaishia ughaibuni ambako ni ngumu kuwa-track?

** Tafadhali usichafue hali ya hewa ni katika kutaka kujua tu ili kupima ubora unaoimbwa na TCU katika vyuo vikuu Tanzania.
Je Wahadhiri wake wanaajiriwa kwa sifa zipi? Je TCU inaweza kwenda kupitia CV zao na kujiridhisha? Bila kupata figisu figisu kwa uongozi wa chuo husika?
Watu waliamini katika akili zao na hisia zao za chuki dhidi ya baadhi ya makundi kuwa kulipotokea TCU kutumbuliwa kwa kosa la kudahili wanafunzi wasiokuwa na sifa walitegemea wanafunzi hao woteke Muslim University of Morogoro lakini imekuwa kinyume chake. watu kwa chuki zao dhidi ya chuo hicho baada ya kujadili chuo kilichokumbwa na kashfa wanaacha na kukiingiza chuo ambacho ni innocent. waswahili wanakwambia rangi nyeupe ni nyeupe tu hata ukiichafua itabaki kuwa nyeupe. vyuo kibao hapa vimekumbwa na makashfa lakini chuo cha MUM sijawahi kusikia kuwa ktk makundi hayo lakini watu kwa sababu ya chuki zao na roho mbaya walizokuwa nazo wanajaribu kukiingiza chuo hicho katika makashfa bila mafanikio. Wazee endeeleni na chuki zenu najua hazitaisha kwa sababu chuo kitaendelea kuwepo hadi mwisho wa uhai wenu
 
Mleta uzi unaonekana ujafanya Tafiti ya kutosha kuusu wahitimu wanaomaliza chuoni hapo wapo ambao wameenda nchi mbalimbali kujiendeleza kielimu kufanya masters na Phd wengi wapo Maleysia, Sudan, China, Uingereza na Marekani kwa uchache nao wapo bali wapo wengine ni Wahadhiri ktk vyuo mbalimbali hapa nchini kama UDOM, SUA na products zake nyingi wengi waalimu wa shule za sekondari private na Govt nchi nzima fanya utafiti usikulupuke tu na kuanzisha uzi halafu ujui nini unachokisema ?
 
Ukienda Kenya mtafute Mwanafunzi ambaye anaweza kujiunga na Course ya Engineering UDSM
Ukimpata huyo nijulishe!!!
Ni rahisi sana kupata kutoka Uganda lakini sik Kenya
Kwa hiyo Wakenya waache Quality Education huko Jomo Kenyatta waje Huko COET ambapo mpaka leo hii programming language ni Pascal ktk huu ulimwengu ulio dynamic, kubali tu ya kuwa kielimu WaTz ni failure. Tubadilike na tusishambuliane basing on religious affiliations.

C.c MK254
 
Usiwe unaongea vitu bila kuwa na uhakika mkuu;
Una uhakika gani St Joseph ni Mali ya kanisani katoliki. Wale ni wawekezaji kama wengine wanaotumia jina la mtakatifu joseph basi....
Jifunze kuongea ukiwa na uhakika
...mkuu achananae huyo dogo, ndo wahitimu wenyewe hao wa muslim university....
 
Tusi tukanane wakati uzazi ukalipo...au usitukane mkunga....
Mbona mnajicheka wenyewe...si tunao maPhd hapa tena hata english yake kama yangu ya darasa la ngumbaro tu....hakuna hata moja la kujisifia...wote sawa tena bora hao wa MORO mitihani upasi kwa akili yako..hakuna degree ya urembo
 
Hivi kweli unafananisha Elimu ya Padri na Elimu ya Sheikh? Uko serious kweli?
Unavijua vigezo mpaka mtu anafika hatua ya kuwa Padri?
Unapoona mtu anaitwa Padri jua kabisa Elimu yake Imeshiba.
Kila kiongozi wa dini ni msomi kwa dini yake .labda kama hujui maana ya elimu.
 
Mkuuu wao kwenye website yao wameweka owner ni katoliki hapo uchunguz gani unahitajika
Kuna tofauti ya owner na affiliation. Issue wako affiliated vipi na kanisa katoliki? Vyuo vilivyoanzishwa na TEC ni SAUT (pamoja na matawi yake Colleges) na mtoto wake WEILL BUGANDO Afya.
 
Elimu ya pale "tia maji tia maji" ni nadra sana mtu aingie pale asihitimu na FIRST CLASS
 
Back
Top Bottom