Muslim University of Moro Graduates Huishia WAPI? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muslim University of Moro Graduates Huishia WAPI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joshua_ok, May 26, 2016.

  1. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,387
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Chuo hiki kikuu kilichopo maeneo ya Msamvu Morogoro, kilianzishwa mara baada ya kupewa majengo yaliyokuwa Chuo cha TANESCO pamoja na kuzalisha wahitimu toka enzi hizo na kufungua matawi sehemu kadhaa za pwani ya Tanzania (ikiwemo Zanzibar - Unguja) ni vigumu sana kukutana na wahitimu hao sehemu za kazi, biashara na nyanja mbalimbali za kujenga uchumi.

    Tuseme hawa wahitimu wanajiajiri tu kwenye sekta zisizoonekana kwa macho? ama wanaishia ughaibuni ambako ni ngumu kuwa-track?

    ** Tafadhali usichafue hali ya hewa ni katika kutaka kujua tu ili kupima ubora unaoimbwa na TCU katika vyuo vikuu Tanzania.
    Je Wahadhiri wake wanaajiriwa kwa sifa zipi? Je TCU inaweza kwenda kupitia CV zao na kujiridhisha? Bila kupata figisu figisu kwa uongozi wa chuo husika?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2016
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,109
    Likes Received: 3,569
    Trophy Points: 280
    Mkuu secrete sina uhakika sana mara ya mwisho nilisikia MUM hawako TCU.Kwa maneno rahisi ikiwa hawako huko maana yake wanachukua wanafunzi ambao hawajakidhi sifa za kujiunga University.

    Niko tayari kusahihishwa.
     
  3. b

    blessings JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2016
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Kutokuwepo TCU sio maana yake uchukue hata asie na sifa. Muslim University of Morogoro kimejipambanua kwa TAFITI ZA KIMATAIFA na kinafahamika duniani pote pia Wahitimu wake wengi huajiriwa na Taasisi za kimataifa ikiwemo UN. Hakunaga kama MUM.
     
  4. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2016
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 17,796
    Trophy Points: 280
    TCU ya four ya 32 wapo chuo Jana ndalichako kawatumbua
     
  5. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 2,763
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa sidhani kama watasalimika aisee! kile chuo namna wanavyodahili wanafunzi wao UTAFURAHI na roho yako, katika vigezo vyao wanajumuisha ni RELIGIOUS SUBJECTS ambazo wengi huibuka na GRADE ZA "A" huku masomo ya ELIMU DUNIA mtu na "F"F" F" kinachofundishwa lecture theatres nako ni utata mtupu. Waajiri wengi pia hujitenga na wahitimu toka taasisi hii PENDWA
    NB: Wengi waliajiriwa kipindi ambapo walimu wengi walikuwa wanaajiriwa tu sasa unamkuta mtu SOMO LA KUFUNDISHIA: Somo la DINI tu sasa sijui huko shule anaenda kuwafundisha nani dini. INATIA HASIRA SANA.
     
  6. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,387
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Hawa WACHUNGUZWE pia.
     
  7. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2016
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 17,796
    Trophy Points: 280
    St.Joseph ndio wanapelekewa wenye four 32 alaf wanachukua degree ya udaktar na engineering
     
  8. b

    blessings JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2016
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 4,735
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Acheni wivu Muslim University moja ya vyuo bora Afrika na Mashariki ya kati
     
  9. KIDUDU

    KIDUDU JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2016
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 1,918
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Hahaahahaaaaaaa
    Kinafahamika kimataifa eh? Unataka nikohoe nife mkuu au?
     
  10. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2016
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 17,796
    Trophy Points: 280
    Waaambie Muslim haiangalii no ya udahili kama vyuo vya ambavyo vpo kibiashara zaid watu 486 wote felia wamepelekwa sua imebiid warudishwe nyuma
     
  11. c

    chini ya muti JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2016
    Joined: Mar 16, 2016
    Messages: 248
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    nilivyoona huo uzi nilijua kuna pande mbili lazima zilumbane tu
     
  12. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 2,763
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Vyuo vikuu hivi vinavyomilikiwa na taasisi za dini ni kazi sana asee unakuta sijui shehe/ulamaa sijui padiri elimu yenyewe ya kuunga unga nae ana cheo huko chuoni sijui Faculty Dean, sijui Deputy Vice Chancellor yaani ukimcheki tu kwa jicho la haraka haraka bora mbunge wetu wa pale stendi ya kwenda nje ya dar.
     
  13. makundushi

    makundushi Senior Member

    #13
    May 26, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 124
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Usiwe unaongea vitu bila kuwa na uhakika mkuu;
    Una uhakika gani St Joseph ni Mali ya kanisani katoliki. Wale ni wawekezaji kama wengine wanaotumia jina la mtakatifu joseph basi....
    Jifunze kuongea ukiwa na uhakika
     
  14. long live my love

    long live my love JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2016
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 727
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 180
    Bora mimi sijasema kitu....
     
  15. K

    Kingsharon92 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2016
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 3,871
    Likes Received: 3,987
    Trophy Points: 280
    Tayari ngoja nikae pembeni niangalie hili gemu linaishaje
     
  16. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,387
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Sifa za kuajiriwa Muslim University of Morogoro zipoje? Je nafasi hutangazwa wazi? Magazetini, kwenye Tovuti?
     
  17. franktemu123

    franktemu123 JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 762
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Vyuo vikuu Binafsi viwekwe chini ya UANGALIZI wa vyuo vikuu vya umma kwa miaka 10 kabla ya kupewa MAMLAKA KAMILI. Maana wengi wao ni wababaishaji
     
  18. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 29,443
    Likes Received: 123,821
    Trophy Points: 280
    ...
    .....
     
  19. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 2,763
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Graduates wengi toka huko HUONA AIBU kutaja kuwa walisoma hapo, si unajua tena!
     
  20. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2016
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 17,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...