Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

My point ni kuwa kuna tofauti kati ya ownership na affiliation. Ulichoandika wewe ni kitu tofauti wala hakina uhusiano na madhehebu yangu. Nimetaka kujua affiliation yao na Catholic religion ikoje? Andiko lako halikusaidia hapo. SAUT na CUHAS ni vya Catholic Church under TEC na hata ukiangalia governance structure yao hilo utaliona-hawa St Joseph University ni wa wapi na wanajiendeshaje?. Ningependa pia kujua wanauhusiano gani na TCU?
Kwangu mimi vyuo vikuu vyote vilivyo Tanzania ni vyetu kwani wanaosoma kule ni watoto wa kitanzania bila kujali dini zao hivyo hutakuta andiko langu lolote likisema chuo chenu au chao, na kama kuna mapungufu sina cha kufurahia.
Umejibu vizuri. Vyuo under TEC vinafanya vizuri! Kuna mapungufu ya hapa na pale ambayo hata Cambridge yapo!
 
Mkuu secrete sina uhakika sana mara ya mwisho nilisikia MUM hawako TCU.Kwa maneno rahisi ikiwa hawako huko maana yake wanachukua wanafunzi ambao hawajakidhi sifa za kujiunga University.

Niko tayari kusahihishwa.
.....Sasa kiliitwaje Chuo Kikuu kama hakijulikani na TCU !? ......... wanaojulikana na TCU akina Saint Augustinho University wanasaili Division Four !
Mnaumbuana wenyewe kwa wenyewe ! Ngongo
 
mbona Ruaha University wamepewa nao majengo ya chuo cha benki, wakata st. john dodoma wamepewa kule Mazengo dodoma. Acheni chuki binafsi.
St John hawajapewa majengo ila wamerudishiwa majengo yao yaliyotaifishwa na serikali.
 
893f516f5cd34cea1cd122680f0ed907.jpg
makundushi
 
ao si ndo wanasomaga na koroami:? huwa wanaishia kuubiri uislam kwenye madrasa, njoo pale mazense yupo mmoja.anandevu ndefu mpka kwenye korodani.
 
St.Joseph ndio wanapelekewa wenye four 32 alaf wanachukua degree ya udaktar na engineering
.....halafu wanakuja kusaini mikataba ya ujenzi wa gesi ! ....wakiwa ma HR baada ya jamaa zao kuisha, basi bora waajiri 'hewa' kuliko graduate wa Morogoro !
 
Hapana mkuu wapo TCU pitia TCI guide book ya mwaka jana MUm wapo
 
Hawa jamaa sidhani kama watasalimika aisee! kile chuo namna wanavyodahili wanafunzi wao UTAFURAHI na roho yako, katika vigezo vyao wanajumuisha ni RELIGIOUS SUBJECTS ambazo wengi huibuka na GRADE ZA "A" huku masomo ya ELIMU DUNIA mtu na "F"F" F" kinachofundishwa lecture theatres nako ni utata mtupu. Waajiri wengi pia hujitenga na wahitimu toka taasisi hii PENDWA
NB: Wengi waliajiriwa kipindi ambapo walimu wengi walikuwa wanaajiriwa tu sasa unamkuta mtu SOMO LA KUFUNDISHIA: Somo la DINI tu sasa sijui huko shule anaenda kuwafundisha nani dini. INATIA HASIRA SANA.
....wewe uli graduate lini hapo !? ......... maana Dada yenu Ndalichako kashindwa kuwavumilia, mna dahili mpaka Form Four Failure kwenye University za Kanisa ili muwape Degree za kufanyia kazi TRA !
 
Vyuo vikuu Binafsi viwekwe chini ya UANGALIZI wa vyuo vikuu vya umma kwa miaka 10 kabla ya kupewa MAMLAKA KAMILI. Maana wengi wao ni wababaishaji
Hapo umenena. naona kama vyuo vikuu vya binafsi vingekaa chini ya uangalizi wa vyuo vikubwa vya umma kwa muda mpaka vikue. Vingi viko kibiashara zaidi. Na hivi ambapo vinapata fedha ya Bodi ya mikopo na wanafunzi wake kutokea TCU vinapeta tu.

Hata kama vina uwezo wa kudahili wanafunzi 50 wao wanasema wana uwezo wa kudahili 200, maana wanajua hiyo ni fedha isiyo na mkwaruzo wowote
 
Wote tunajenga nyumba moja hakuna haja ya kunyang'anyana fito. Islamic Banking inalipa
 
Yaani hawa jamaa wana roho mbaya kama shetani au kumpita hata huyo shetani mwenyewe,wanavyo vyuo vingi kuliko serikali ila hiki kimoja tu kwa waislam mioyo inawapasuka mpaka wanakaribia kupata myocardial infarction ,ajabu ya ulimwengu ,imesema kweli Quran "Imedhihiri chuki kutoka midomoni mwao lakini wanayoyaficha mioyoni mwao ni makubwa kuliko hayo wanayoyatamka" sur.3,aya ya 118.
Amiin thumaa Amiin !
Wivu juu ya Uislaam.png
 
kwa kweli chuo hiki kimenisikitisha sana kwa jinsi kinavyoandaa wahitimu wake. AJABU ni kwamba bado kinaachiwa kuendelea tu kama vile mambo yako sawa.
........kingefungwa kama vile vyuo vya Kanisa vinavyo dahili wakiristo waliofeli form four na kupewa mikopo ya upendeleo kwakuwa wana vyeti vya kipa imara ! andreakalima
 
Back
Top Bottom