Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

Muslim University of Moro Graduates huishia wapi?

hivi hawa jamaa wanashindwaje kuajiri watu wenye sifa za kueleweka na majengo/ardhi wamepewa bure kabisa. Hela/ada wanapata toka Loans Board/HESLB.
 
pia kuna uhusiano wa karibu sana kati ya MUM na UDOM, mwenye details amwage hapa.
 
Vyuo vikuu hivi vinavyomilikiwa na taasisi za dini ni kazi sana asee unakuta sijui shehe/ulamaa sijui padiri elimu yenyewe ya kuunga unga nae ana cheo huko chuoni sijui Faculty Dean, sijui Deputy Vice Chancellor yaani ukimcheki tu kwa jicho la haraka haraka bora mbunge wetu wa pale stendi ya kwenda nje ya dar.

Hivi kweli unafananisha Elimu ya Padri na Elimu ya Sheikh? Uko serious kweli?
Unavijua vigezo mpaka mtu anafika hatua ya kuwa Padri?
Unapoona mtu anaitwa Padri jua kabisa Elimu yake Imeshiba.
 
tumejipanga tunataka tupate ISO 9001 Certification. Mtaisoma namba na division 4 pweinti 34 kusoma digrii ya uhandisi na wengine Medicine. Pathetic!
Sasa div four ya 34 ni zero maana hupewi cheti, sasa huko wanadailiwa vipi?
 
Vyuo vikuu hivi vinavyomilikiwa na taasisi za dini ni kazi sana asee unakuta sijui shehe/ulamaa sijui padiri elimu yenyewe ya kuunga unga nae ana cheo huko chuoni sijui Faculty Dean, sijui Deputy Vice Chancellor yaani ukimcheki tu kwa jicho la haraka haraka bora mbunge wetu wa pale stendi ya kwenda nje ya dar.
Mapadre wana elimu ya kutosha wala hawabahatishi ndio maana Maaskofu wakisema jambo serikali huwasikiliza zaidi maana wanaeleza kisomi
 
mtapinga lakini MUM ni taasisi makini sana kama ilivyo shule ya Al-Haramain pale shaurimoyo.
 
United African University of Tanzania nadhani (I stand to be corrected) kipo KIGAMBONI kinamilikiwa na WAKOREA. Bila humo tutafundishwa KARATE na KUNG' FU za kutosha.
 
Watanzania kwa kusanif hasa waupande ule wa dini nyingine ,mnatakiwa kujiuliza hizo UNI zenu mnazo ziamini zimetoa tija gani kwa watanzania ?
 
Na nusa harufu ya wivu sababu chuo chao kimetumbuliwa juzi hapo..
 
Hivi kweli unafananisha Elimu ya Padri na Elimu ya Sheikh? Uko serious kweli?
Unavijua vigezo mpaka mtu anafika hatua ya kuwa Padri?
Unapoona mtu anaitwa Padri jua kabisa Elimu yake Imeshiba.
kwa hiyo unaposikia sheikh kwa mawazo yako unafikiri ni kanzu........? muweke sheikh hapo na padri hapo, kisha wapokonye kitabu cha dini husika , waambie watiririke kupitia kichwa uone ni nani aliyesoma akaelewa na nani aliyekariri. ACHA DHARAU.
 
Back
Top Bottom