Dolla_Mbili
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 1,230
- 3,077
Kila jamii ina utaratibu wake, mhindi huwezi kuoa kirahisi isipokua uwe na ww mhindi,
Hao Jamaa waarabu unaweza kuoa kirahisi sana kama unayo pesa mkuu, nafikiri kwa vile umesema unaweza kuingiza hadi 100k ingekua bora ukajenga kwanza
Maana wanatabia wanaweza kuja kukutembelea Ukoo mzima sasa utasumbua wapangaji wenzako pindi wakija kwako.
Weka utaratibu wako vizuri kwanza maana kama huna familia unaingiza 100k na hujajenga wala huna kagari unamiliki double tu mkuu, itakuaje ukioa???
Hao Jamaa waarabu unaweza kuoa kirahisi sana kama unayo pesa mkuu, nafikiri kwa vile umesema unaweza kuingiza hadi 100k ingekua bora ukajenga kwanza
Maana wanatabia wanaweza kuja kukutembelea Ukoo mzima sasa utasumbua wapangaji wenzako pindi wakija kwako.
Weka utaratibu wako vizuri kwanza maana kama huna familia unaingiza 100k na hujajenga wala huna kagari unamiliki double tu mkuu, itakuaje ukioa???