Muongozo: Nataka kuoa mke asili ya kiarabu

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Kwa kipato chako nenda Tabora. Utapata waarabu wa aina zote. Mpaka waarabu wenye mzigo/msambwanda utawapata. Ila jiandae kupokea mafuriko ya ndugu pamoja na majini mbalimbali ambao watafanya kwako kama ukumbi wa mikutano na vikao sugu. Sisi wengine bora tujibusti na Sir.Buni tu sitaki majanga.
Mkuu natamani iwe hivo...Inshaallah
 

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
38,045
2,000
Muongozo gani tena jamani?
255788363637_status_3db06ab39ce34996a4242f528e7a20c7.jpeg
 

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Ndio maana nilimuuliza anajua vizuri kipato cha elfu 30 hadi laki kwa siku kinafananaje?
Mkuu kwani huelewi nilichoandika¿ Nimekwambia inafuatana umeanza kupata kipato baada ya muda gani!! Lakin pia gari sio jambo la kwanza kwa kila mtu..yawezekana nilitaka nitimize vingine vya ndani kabla ya gari
 

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Hahaha hapo moja haikai wala mbili mitano 5 imemchapa KWERI KWERI.
Usifikiri kila mtu inamchapa kama ilivyo kwako... Kila industry inajitegemea!!! Kama kwa upande wako imekuchapa basi ni sawa..ila upande mwingine maisha yanaendelea kila siku vilevile/yanapendeza zaidi
 

yorkshire

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,822
2,000
Nenda sehemu zifuatazo: Mihogoni(Tabora), Lunzewe (Shy), Mwangonye( Nzega Tabora), Kahama (Shy) ni jino moja tu unang'oa mwarabu koko ila uwe tayari kwa lolote hasa la ushirikina na majini ila kama njia hii itakuwia ngumu mtafute Shilole au kama utaona ni ngumu kumuingia mtafute chawa wake [baba levo] anatakuunganisha nae mchango wangu huo ...usiniambie mambo ya dm

Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
 

Jeremz

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
256
250
Nashaur. Ao swaiba zako wanaeza kua connector. Au
Shuka Zenj wanakuepo kibao maeneo ya foro mida ya jioni. Unaeza kuanza kwa kumuunganisha ktk biashara zako. Kwa akili sn Itakua unapima km ni chaguo sahihi ama laa. Inakupasa kuwa mpole na mnyenyekevu kwa kipindi flani/chote
 

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Nenda sehemu zifuatazo: Mihogoni(Tabora), Lunzewe (Shy), Mwangonye( Nzega Tabora), Kahama (Shy) ni jino moja tu unang'oa mwarabu koko ila uwe tayari kwa lolote hasa la ushirikina na majini ila kama njia hii itakuwia ngumu mtafute Shilole au kama utaona ni ngumu kumuingia mtafute chawa wake [baba levo] anatakuunganisha nae mchango wangu huo ...usiniambie mambo ya dm

Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
Asante saaana Mkuuu..asante
 

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Nashaur. Ao swaiba zako wanaeza kua connector. Au
Shuka Zenj wanakuepo kibao maeneo ya foro mida ya jioni. Unaeza kuanza kwa kumuunganisha ktk biashara zako. Kwa akili sn Itakua unapima km ni chaguo sahihi ama laa. Inakupasa kuwa mpole na mnyenyekevu kwa kipindi flani/chote
Asante sana Mkuu..
Ila kuhusu hawa swahiba zangu nawafahamu na familia zao,, wengi ni wa kiume na wakike waliopo washavuka age za kuolewa,,wengi washaolewa....
 

miles2020

Member
Jan 13, 2021
34
95
Kuna dada flan wa kiarabu anaishi Kigamboni yupo single ana malori Kama 30 hv kila anayemuoa haichukui mwaka. Kama unaweza kujilipua nikuunganishe.
Mkuu mi natafuta tu kadada dogodogo..kashika dini, kamaisha ya kawaida tu...hao wengine du!! Maji marefu
 

Heijah

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,922
2,000
Waarabu ni wabaguzi sana, jiandae kubaguliwa.
Hapana kusema ubaguzi sio sawa kuna makabila hata ya watanzania hawakubaliani kuowana na hii katika jamiii zote na wana sababu. chukulia mfano wamasai asilimia kubwa wanaowana wao kwa wao na makabila mengi tu au wakujuwe vizuri ukiondoa hawa wanaokutana huko na kuishi miaka baadaye wanakuja kubariki. ubaguzi uko katika jamiii zote ukija katika ndoa nenda Zanzibar kama watakupa tu mtoto wao? kwa hili halina harufu ya ubaguzi moja kwa moja ila wanataka kuijuwa family vizuri kabla ya kukubali ili ikitokea tatizo unajuwa pakuanzia mimi siwezi kumpa mtoto wangu kwa mtu simjui family yake. Hata waarabu sio kwamba hawakataliani wenyewe kwa wenyewe wanakataliwa sababu hizi jamii zina status tofauti haya yako katika kila jamii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom