Muongozo: Nataka kuoa mke asili ya kiarabu

Muongozo: Nataka kuoa mke asili ya kiarabu

Status
Not open for further replies.
Narrated by Abu Dawood from Abu Hurayrah, may Allah be pleased with him.. The Prophet peace be upon him, said: A Woman may be married for four: her wealth, her lineage, her beauty and her religion.. Get the religiously committed; get prosper..​
Mwanamke anaolewa kwa vitu viwili muhimu:
1.tabia yake na
2. Imani au ucha mungu.

Hayo mengine ni add just.

Unaposema Mali yake Ina maana maskini wasiolewe?
 
Mwanamke anaolewa kwa vitu viwili muhimu:
1.tabia yake na
2. Imani au ucha mungu.

Hayo mengine ni add just.

Unaposema Mali yake Ina maana maskini wasiolewe?
Haya sio maneno yangu mimi ila labda tuweke sawa maana yake inasema MAY, unaweza kumuowa mwanamke kwa mali zake au kwa asili yake au uzuri wake au ucha Mungu wake sio kwamba ni lazima ila unaweza sasa turudi katika hali halisi yetu. katika haya mambo 4 huwa tunavutiwa na matatu zaidi, Uwezo wake(Mali), uzuri na asili yake huwa hatuulizi ana swali huyu....hata mwanamme akija kuposa vitu anatizamwa je ana kazi, vipi handsome na kubwa hapo tajiri hakuna swali mwanamme mtu wa dini. kubwa akiwa tajiri au ana kazi ndio makubwa na uzuri huo ndio ukweli.
 
WAARABU wengi wabaguzi wanakataa binti zao kuolewa na mtu mweusi.

Je huu ndio uislamu??
Sio suala la udini kama uislamu na wala uislamu hausemi ila ni desturi. Kuna waarabu wengi wakristo Palestine, Syria, Lebanon sijui Iraq unadhani watakupa mtoto wao? hapo sio udini. sasa kwa taarifa hata hao waarabu wennyewe kwa wenyewe hawapeani ukiwa hawakujui hata siku moja kwa taarifa yako iko jamii katika waarabu wao wanadai ni katika LINEAGE ya ukoo wa mtume ni wao kwa wao wanaowana hawampi mwarabu mwingine sasa sio ubaguzi eti kwa kuwa mweusi na hili kama unataka kujuwa muulize yoyote anayejuwa hili atakwambia haya yapo mpaka leo. Waarabu ukiposa kabila yako matters a lot na asili yako hizi ni desturi zao na wana sababu zao wanaowana cousins ili wasitoke mbali ya family zao. Sasa turudi sisi akija mtu kuposa kwako unatizama nini? huyu ana swali basi.... wako watu wana swali swala tano ila ni wachafu
 
WAARABU wengi wabaguzi wanakataa binti zao kuolewa na mtu mweusi.

Je huu ndio uislamu??
Some form of marriage has been found to exist in all human societies, past and present. Its importance can be seen in the elaborate and complex laws and rituals surrounding it. ... Cultural pressures to marry within one's social, economic, and ethnic group are still very strongly enforced in some societies
 
Kama unataka mwarabu au mwenye asili ya uarabu Pemba wapo kibao, Tena masikini wakufa mtuu.
Kule unamwambia kbs tukifaka bara maisha yangu sio uwezo wa zaidi ya 10000 kwa siku na anakuona mkombozi
Tatizo mnataka kuchukua walioko dar....nenda Pemba hata dini wanabadili

Kuna miradi ya ujenzi kampuni x ya dar ilifanya pemba na mpaka madereva wamerudi na wake wa kipemba na wamebadili dini kuwa wakristo
 
Kama unataka mwarabu au mwenye asili ya uarabu Pemba wapo kibao, Tena masikini wakufa mtuu.
Kule unamwambia kbs tukifaka bara maisha yangu sio uwezo wa zaidi ya 10000 kwa siku na anakuona mkombozi
Tatizo mnataka kuchukua walioko dar....nenda Pemba hata dini wanabadili

Kuna miradi ya ujenzi kampuni x ya dar ilifanya pemba na mpaka madereva wamerudi na wake wa kipemba na wamebadili dini kuwa wakristo
Pemba maeneo gani, nipo wete hapa[emoji41]
 
Nenda pale kariakoo na magomeni mapipa wamejaa tele

Au Kama vipi njoo Tanga mitaa ya usagara na barabara za mitaa wako kibao
 
Unataka kula nyama nyeupe mkuu utaweza gharama zake na ukishampata usisahau kuja na mrejesho tujue tofauti yake na wazaramo wa kwampangale
 
Kama unataka mwarabu au mwenye asili ya uarabu Pemba wapo kibao, Tena masikini wakufa mtuu.
Kule unamwambia kbs tukifaka bara maisha yangu sio uwezo wa zaidi ya 10000 kwa siku na anakuona mkombozi
Tatizo mnataka kuchukua walioko dar....nenda Pemba hata dini wanabadili

Kuna miradi ya ujenzi kampuni x ya dar ilifanya pemba na mpaka madereva wamerudi na wake wa kipemba na wamebadili dini kuwa wakristo
Unataka kusema pemba maisha ni magumu sana?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom