MLEVi Mmoja
JF-Expert Member
- Jun 29, 2019
- 8,512
- 15,128
Nashangaa kuna watu wanampa pole
Ulweso
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulweso
Wewe unajiita mgumba wakati una mtoto, acha ujinga samahani kwa kukuita hivyo, hukunywa sumu baada ya kufiwa na mmeo baba watoto wako, uje kunywa sahizi? Kuna wanawake hawajapata hata huyo mmoja na matusi wanapata lakini hawafikirii kujitoa roho, wewe anza na kidogo ulicho nacho MUNGU atakubariki kwa hicho hicho kidogo, fanya Ibada ili uwe jasiri kama Ayubu
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app