Mungu ibariki Algeria kesho dhidi ya CCM

Mtegemee jambo lolote la kuvuruga Mjadala wa matokeo ya AFCON
 
Hivi Bashite hajarudi TZ bado?
Ngoja afanye press tuone kama ataendelea kuongea ujinga tena.
Hawezi kurudi amuache mzibua mtaro wake peke yake. Laana kwenye kambi ya hiyo ccm stars.
 
Bashite ana akili za kubumba ndo maana hawez kuongea jambo la maana..anasukumwa na shetan
 
We are together with Taifa Star, kwenye shida na raha... God Bless Taifa Star, God Bless Tanzania... Taifa Star Make Country happy again.....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…