Mume wangu simwelewi, hataki kabisa nishike simu yake

Mume wangu simwelewi, hataki kabisa nishike simu yake

Kupanga ni kuchagua...km cm ni muhimu kuliko ndoa yako na amani ya moyo wako hangaika kujua yaliyomo ktk cm ya mumeo ila km jibu ni hapana kaa mbali nayo mbali kabisa...humu kila mtu atakupa ushauri wake wa cha kufanya as of now ila wachache watakwambia what will happen next baada ya kufanya walichokushauri...na hio ndo point ya msingi,u need to anticipate the future before it happens....sio leo uhangaike na password ya mumeo kesho urudi unalalamika umeachika or umekonda kwa mawazo mumeo ana cheat or hujakuta kitu ila mumeo kukupa kichapo...kuna msemo wa kizungu wanasema "The less u know the better"....
 
Wala sio hisia... akishamaliza kupekua jua atakua anamuuliza baadhi ya vitu kutaka kujua undani ... hapo ndo unajua kumbe huyu alipekua.. hv hamuwazi huyo dada na yeye ana mamaake au dada zake kuna siri pia wanaongea... ni sawa mume ye akazisoma ila zake zisisomwe.... nauchukia sana mfumo dume

Mfume Dume ndo mpango wa Mbingu. Mume ni kichwa cha nyumba.

Hapo sasa ndo mnapokosea mnapotaka kujilinganisha na sisi wanaume.
 
Hv mnasoma vizuri jamani..... ameshasema mume kutwa kupekua simu ya mdada ila ya kwake hataki iguswe... thats not fair... usimfanyie mwenzio usichokipenda..!!!
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Basi na aende TFF akaombe bendera za fair [emoji666] fair.

Mume kupekua simu ya mkewe sio mbaya, mwanaume ndie aliyeoa.
 
Ukisikiliza ushauri wanaokupa huku kuwa nawe uweke password basi jiandae kwa ugomvi.....mwanamke hutakiwi kuwa wa kulipiza lipiza kwa mumeo, mwanamke unatakiwa diplomasia itawale kwa mumeo
Nakushauri usilipize kwa kuanza kuweka password kwenye simu yako kama mumeo humuamini basi tumia njia nyingine ya kiusalama zaidi either umuulize kitu ambacho unaona anafanya si sawa
Kabisa mkuu! Kuweka simu password sio solution nionavyo ni vyema kufuata ulichomwelekeza au pia sio mbaya akajifunza kuipuuzia hiyo simu ya mumewe ili aweze kuishi kwa amani.
 
Mfume Dume ndo mpango wa Mbingu. Mume ni kichwa cha nyumba.

Hapo sasa ndo mnapokosea mnapotaka kujilinganisha na sisi wanaume.
Kwahyo kutoka mbinguni ndo mmeambiwa muwaonee wanawake... muwafanyie wasiyoyapenda ili kuridhisha nafsi zenu??? Kwani hapo kila mtu asipopekua ya mwenzake huoni kutakua na amani zaidi... we kila siku ule cha mwenzio chako kisiliwe nani ana moyo huo???
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
Sikila unapokataliwa simu na mumeo anachepuka ,anamambo ya kazini sometime mwanamke utakiwi kujua .
 
wanawake wa leo mkijua kuzipotezea simu za waume zenu,mtakua na maisha marefu sana,ya ndoa pia ki umri na afya,yaani unakuta 75% mwanamke mnyongee,anakonda na kusononeka,kisa anahisi mumewe anawasiliana na mademu nje
Ushauri mzuri sana
 
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Basi na aende TFF akaombe bendera za fair [emoji666] fair.

Mume kupekua simu ya mkewe sio mbaya, mwanaume ndie aliyeoa.
Uzuri umeelewa... na uache tabia za kusoma msg za mwanamke wako.. hahahhahahaha!!!!
 
Kama mtu kakumbia hivyo wewe muache hivyo hivyo uishi kwa amani... Ukitafuta ya ziada utajutia nafsi yako...


Vitu vinavyoleta uhasama na kuharibu mahusiano mengi ni pesa na wanawake...

Ukitoa hivyo kingine ni simu a.k.a mawasiliano... Tumebaki wachache sana ambao hatuvichu simu zetu wala kuziwekea passwords... Coz sina cha kuficha...


Cc: mahondaw
Umeoa? [emoji2] [emoji2]
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
nawe weka password kwenye simu yako atafika mahali atatoa password na wewe utatoa
 
Mmmmmh wanaume wanachosha ila bora tu uachane nayo km bado unampenda coz anaweza kukupa ukakutana navitu usivyovitarajia ukajikuta kijijini kwenu.....!!!
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
Kama anakidhi mahitaji yako na kukuheshimu ikiwa ni pamoha na kugonga show za kibabe mpaka unasemaa nakojoaaaaaaaaaaa..
Achana na simu yake wanawake bwana sijui mpoje yaaaa.
Mnatafataga ugomvi na visababu vya kijinga kijinga ili muachike sasa unaleta maswali yako huku unadhan si tuna password ya mmeo embu kapike huko alafu njoo private unipe namba yako
 
Kwahyo kutoka mbinguni ndo mmeambiwa muwaonee wanawake... muwafanyie wasiyoyapenda ili kuridhisha nafsi zenu??? Kwani hapo kila mtu asipopekua ya mwenzake huoni kutakua na amani zaidi... we kila siku ule cha mwenzio chako kisiliwe nani ana moyo huo???
Haya mama, lakin usipopekua si anakupatia info yoyote unayoitaka. Problem haumwamini
 
Pole dada ukiona hivyo tambua hakuna cha ofisi ni michepuko tu nawe weka yako password utaona atakavyokuja juu ayafanyayo huko atajua nawe hivyo hivyo akiuliza mwambie kuna mambo ya kike hupaswi kujua
We nae bwana unatetea nini sasa yaaan badala aweke vyombo kati jamaa akate kiu unatetea sio wote wana michepuko
 
Haya mama, lakin usipopekua si anakupatia info yoyote unayoitaka. Problem haumwamini
Mi sinaga muda wa kupekua kabisaa niseme ukweli.... ila nachukia kupita maelezo mtu kuchokonoa ya kwangu.. hlf ukweli ni kwamba ndoa inaanza kutetereka kwa mambo kama haya.. utanipekua yangu siku zote lkn jua ntachoka kuna siku ntajiuliza kwanini yake anaikatalia??? Hapo ndo mwanzo sasa.... wacheni hiii makitu
 
Na wewe kwa nini ushike simu ya mumeo?yaani type za wanawake kama nikioa naacha....Marriage is good, when we have it we need to preserve our individuality.Sasa wewe kama mumeo anakupa kila kitu, mf anarudi nyumbani mapema, anakuhudumia, anakukojoza, anakubusu, anakula papuchi yako na anakusapoti kwa kila hali simu yake ya nini??Tuwe mastaarabu sio kufanya mafukunyuku ambayo yanaweza kuyumbisha ndoa yako
Ni kwle smtms tunakua hatujui nn tunataka tuwape space hawa viumbe wkt mwingine...
Ndio mana wanawake wengi tunapata presha kwasababu tunajibebesha mizigo mingi.. Timiza wajibu wako kwake.. Mengine mwachie Mungu akulindie,
 
Mi sinaga muda wa kupekua kabisaa niseme ukweli.... ila nachukia kupita maelezo mtu kuchokonoa ya kwangu.. hlf ukweli ni kwamba ndoa inaanza kutetereka kwa mambo kama haya.. utanipekua yangu siku zote lkn jua ntachoka kuna siku ntajiuliza kwanini yake anaikatalia??? Hapo ndo mwanzo sasa.... wacheni hiii makitu
Ikiwa huna shida unahofu ya ni nini? Just relax na utaenjoy maisha. The problem is, ninyi wanawake mnaishi kwa hisia na mihemuko.

Bora ubakie hivyo hivyo bila kujiingiza kwenye udukuzi wa taarifa za mumeo. Afterall unatafuta ili ufanyie ni nini. Vitu vingine vya kijinga sana.
 
Uzuri umeelewa... na uache tabia za kusoma msg za mwanamke wako.. hahahhahahaha!!!!
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23], mwanaume anaepekua simu ya mkewe ujue yuko makini[emoji38] [emoji38]
 
Back
Top Bottom