Mume wangu simwelewi, hataki kabisa nishike simu yake

Mume wangu simwelewi, hataki kabisa nishike simu yake

Ebu fanya mambo yako wacha kupeleleza mambo ya mume..Mimi mke wangu hanipi shida kama unavyo mpa tabu mumeo mimi nkirud job na weka simu yangu juu ya friji na hata haioni maana mke wangu mfupi hatari..
 
Huo ni msemo wa Malaya asiye na hisia,aliyevurugukiwa na akili limebaki kopo wala hasikii radha kavua sana tangu kipindi kirefu yeye ni kama nenda maana kwenda mmekutana ukubwani kwann usiendelee na uliyekutana naye utotoni saa ingine nyie makahaba msiwe mnachangia.
Umenena vyema ndugu, mara nyingi hawa kina dada si watoaji ushauri mzuri juu ya mahusiano. Mbaya zaidi unakuta mtu anampa ushauri mwenzake juu ya ndoa ilhali yeye hana ndoa, either ameachika au amekuwa na several failed relationships.
Wanawake ni vyema mkatambua vyema kuwa, huwezi kushindana na mwanaume hata siku moja, you are always on the loosing end. Ukitaka frustrations za kuishi peke yako utu uzimani, jaribu kupambana na mumeo. Ukitaka kujua tamu na chungu ya kuishi bila mume during your advanced ages, uliza wanawake singles walio ktk late 40s and early 50s. Mtagongwaaaaaaa na kuachwaaaa mpaka utaona pussy yako haina thamani. Besides wengi wenu mkiachika mnaishia kuwa michepuko, sasa sijui unakimbia nini na unafuata nini?
 
Ukisikiliza ushauri wanaokupa huku kuwa nawe uweke password basi jiandae kwa ugomvi.....mwanamke hutakiwi kuwa wa kulipiza lipiza kwa mumeo, mwanamke unatakiwa diplomasia itawale kwa mumeo
Nakushauri usilipize kwa kuanza kuweka password kwenye simu yako kama mumeo humuamini basi tumia njia nyingine ya kiusalama zaidi either umuulize kitu ambacho unaona anafanya si sawa
Ni kheri umwambie bro, humu kuna wanawake wa kila namna, ukisikiliza ushauri wa hawa wanawake humu, utavunja ndoa yako. Kamwe huwezi kushindana na mumeo, kama huamini jaribu halafu subiri matokeo yake.
 
Malaya huyo. Piga kimya weka password tena ukimaliza majukumu yako mfano mmekaa kuwa busy na simu yako, ila usitafute mchepuko, wewe kuwa unaingia jf cheka ufurahi itaanza kumuuma akikuuliza mwambie kuna vitu binafisi vinanifurahisha huruhusiwi kuviona. Utaona atakavyovimba bichwa
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
Mbona kawaida tu hiyo
Wanaume wengi wako hivyo
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
hata mimi wa kwangu ndo yupo ivo miaka yote niliyoishi nae.....na nmezoea! wala sina time na simu zake hata!
 
Baby yooo why u take my phone, ukisikiliza huu mwimbo utajua kwanin mumeo hatak ushike cm yake
 
Malaya huyo. Piga kimya weka password tena ukimaliza majukumu yako mfano mmekaa kuwa busy na simu yako, ila usitafute mchepuko, wewe kuwa unaingia jf cheka ufurahi itaanza kumuuma akikuuliza mwambie kuna vitu binafisi vinanifurahisha huruhusiwi kuviona. Utaona atakavyovimba bichwa
Usimdanganye kufanya maigizo atajuta zaidi mshauri kuwa mtulivu na kutafuta amani na iko siku wala hizo kizibiti habari hazitokuwepo lkn kama atataka mashindano mwisho wake hautokuwa sahihi
 
ivi ukiacha kushika unakufa??? Au unatoboka??? Hebu fanya mambo mengine ya msingi yanayo kuhusu kama mama mwenye nyumba.......
 
atakuwa kaficha vyeti feki humo anaogop utaviona
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
USHAURI..
Achana na simu ya mumeo....
 
Akili za wanawake huwafanya wawaze kila kitu anacho kufanya mme wake ni kinyume na matarajio yake achana na simu ya mmeo itakuwa huru zaidi maana utakayo kutana nayo humo ndani utaomba ardhi ipasuke
 
Naombeni ushauri kuhus hii hali mumewangu hataki kabisa ushike simu yake na simu zake zina password na ukimuomba kukutajia anakwambia kabisa hawez maan kwenye simu zake kuna mambo ya ofisi ambayo mm sitakiwi kuyafahamu ila ya kwangu haina password na huwa anaishika kam simuoni anapekua sana tu sasa sijui anachoficha nini
Ofcourse anachokwambia ni kweli kuna mambo hutakiwi kuona. Iwe ya ofis au private tambua kuna siri za ofisini may be ni zake pia hakuamini au hakuelewi km ww usivyomwelewa.

Unaposema anaishika simu kama humuoni anapekua sana
unamanisha nini? Ikiwa haumwoni umejuaje kwamba anapekua? Acha kuishi kwa hisia.
 
kushika simu ya mumeo ni sawa na kunawa uso kwa maji ya kitunguu yaani lazima machozi yakutoke,kwahiyo usiguse!!!
 
Usiishi kwa kufata simu ya mumeo ya kazi Gani, inakusaidia nn kwn, au unatafuta bp kwa nguvu. Fanya yako mama.
 
Ofcourse anachokwambia ni kweli kuna mambo hutakiwi kuona. Iwe ya ofis au private tambua kuna siri za ofisini may be ni zake pia hakuamini au hakuelewi km ww usivyomwelewa.

Unaposema anaishika simu kama humuoni anapekua sana
unamanisha nini? Ikiwa haumwoni umejuaje kwamba anapekua? Acha kuishi kwa hisia.
Wala sio hisia... akishamaliza kupekua jua atakua anamuuliza baadhi ya vitu kutaka kujua undani ... hapo ndo unajua kumbe huyu alipekua.. hv hamuwazi huyo dada na yeye ana mamaake au dada zake kuna siri pia wanaongea... ni sawa mume ye akazisoma ila zake zisisomwe.... nauchukia sana mfumo dume
 
Back
Top Bottom