Mume wangu anataka nijitoe facebook nifanyeje?

Mume wangu anataka nijitoe facebook nifanyeje?

Kwa vitisho hivyo huyo mumeo ni bwege na hajiamini,
Ila na wewe kama hutaki kujitoa mpe password yako ili awe huru na akaunti yako
 
Nina wasiwasi na uwezo wako.. Unajiuliza uchague lipi kati ya Facebook na Ndoa!?!?
 
Fesibuku kuna mada moto hahahaha tangu lini, we sema unapenda umbea (kuangalia picha za wenzako ) na kutongozana hakuna kingine

Endelea na fesibuku kule wanaume wengi, utampata kulekule na hata kuwa na nguvu ya kukwambia ujitoe. Maana kakupatia huko
 
Mume wangu hapendi niwe facebook, na anataka nijitoe, nami sitaki kujitoa kwa sababu kuna mada motomoto.

Vile vile marafiki na jamaa wananitafuta facebook. Sababu ya kutaka nitoke facebook, anaona wivu nikiongea na wanaume wengine. Kwa sababu sitaki kujitoa facebook, sasa ameanza kunigegeda hadi ananichubua, ananilazimisha nishike mimba, nizae na yeye, na anasema "simpendi kweli" kwa sababu sitaki kufanya anayosema yeye.

Lakini nafanya wanaume wa facebook atakavo. kanitisha na kusema nikiachana nae na nikienda kwa mwanaume mwengine atanichinjilia mbali, hapendi masiara. Fyoko fyoko hapendi.

Niliwachezea hao hao mabwana wengine. Sijui nifanye nini, facebook naitaka na mume namtaka, kuzaa sijapanga kwa sasa, lakini mume namtaka, nipo njia panda.

Kwanza mimi nilipanga niwe peke yangu, yeye akataka bora tuwe pamoja, haya mashart mashart ya wanaume mi siyawezi, mimi simfuatili mambo yake, kasema simpendi ndio maana simfuatili, ukweli ni kwamba nampenda hadi hapa.

Najisikia kama hii itaharibu upendo wangu kwake, natumaini kuna waganguzi humu ndani wanipe akili mzuri, natanguliza Asante.
Pepo hilo, njoo nikuombee!
 
Facebook!something special?!!
facebook ni bora kuliko ndoa duh!!
 
Mume wangu hapendi niwe facebook, na anataka nijitoe, nami sitaki kujitoa kwa sababu kuna mada motomoto.

Vile vile marafiki na jamaa wananitafuta facebook. Sababu ya kutaka nitoke facebook, anaona wivu nikiongea na wanaume wengine. Kwa sababu sitaki kujitoa facebook, sasa ameanza kunigegeda hadi ananichubua, ananilazimisha nishike mimba, nizae na yeye, na anasema "simpendi kweli" kwa sababu sitaki kufanya anayosema yeye.

Lakini nafanya wanaume wa facebook atakavo. kanitisha na kusema nikiachana nae na nikienda kwa mwanaume mwengine atanichinjilia mbali, hapendi masiara. Fyoko fyoko hapendi.

Niliwachezea hao hao mabwana wengine. Sijui nifanye nini, facebook naitaka na mume namtaka, kuzaa sijapanga kwa sasa, lakini mume namtaka, nipo njia panda.

Kwanza mimi nilipanga niwe peke yangu, yeye akataka bora tuwe pamoja, haya mashart mashart ya wanaume mi siyawezi, mimi simfuatili mambo yake, kasema simpendi ndio maana simfuatili, ukweli ni kwamba nampenda hadi hapa.

Najisikia kama hii itaharibu upendo wangu kwake, natumaini kuna waganguzi humu ndani wanipe akili mzuri, natanguliza Asante.

Hata asipokupa sababu yoyote as long as hataki na wewe unampenda kweli JITOE!! ewe mwanamke mtii mume wako marafiki sijui mada moto moto za Facebook sikitu.
 
Kwa iyo uko tayari ndoa ivunjike sababu ya Facebook si ujitoe Tu kwani uko Facebook Kuna nini cha mno hadi kukoseshana amani ndani ya ndoa

izi ndoa za mwendo kasi izi zina majanga hawezi kutofautisha thamani ya mume na Facebook hadi aombe ushauri lipi bora
 
Nishakwambia uchague 1 Facebook au mimi na ukiendelea na Facebook yako hiyo utanitambua
 
Enyi wanawake watiini waume zenu. Toka huko Facebook haraka
 
Sasa we mwanamke mzma fb ya nn unakua kama hivi visichana vidogo ebu waachie mabinti na wanaume!!
Hata mm cwez mruhusu mke wangu aendekeze mitandao ya kijamii

Nilikuwa sina la kufanya, nipo nipo tu home, ngoja nitafute kibarua kinikip biz. asante kw shauri
 
Back
Top Bottom