Mume wangu anataka nijitoe facebook nifanyeje?

Mume wangu anataka nijitoe facebook nifanyeje?

Kwa vitisho hivyo huyo mumeo ni bwege na hajiamini,
Ila na wewe kama hutaki kujitoa mpe password yako ili awe huru na akaunti yako

Kweli hajiamini, anafikiri labda na play games with him, kumbe nampenda kweli. facebook ni kujikip biz ninapokuwa sina la kufanya, halafu hadi password yangu anayo miaka 3 sasa toka nimpe password zangu zote, bado tu haamini na mmmm asante,,,,, ushauri na kunifunga
 
Unavyo onyesha wewe mumeo hana umuhimu kwako , ila FB INA umuhimu
 
Nilitaka nipite bila kuchangia ila mimi naamini "An advice from The Husband is an Order (capital O)." Unless he is not.
 
Rose mhando facebook imekuwa kichaa kwawanawake waleo maliza WhatsApp
 
Unavyo onyesha wewe mumeo hana umuhimu kwako , ila FB INA umuhimu

MUME WANGU NI MUHIMU SANA KWANGU, JAMANI KULIKO FB.

ASANTENI KWA USHAURI. VITU VINGINE MTU LAZMA UOMBE USHAURI ILI ULINGANISHE NA MAWAZO ULIONAYO WEWE MWENYEWE, UPATE JIBU KAMILI UENDE KULIA AU KUSHOTO
 
Toka facebook mamaa...uinusuru ndoa yako...hii mitandao ya kijamii ya siku hizi haiaminiki namuelewa mumeo inaleta tafrani balaa shaaa!!
 
Daaaa karbia 90% mmemshauri vzr vzr xn plus busara nyingi nmlike xn kiukwel mmeiva busara lkn utashangaaa mhuxka atachagua fb
 
Ndio maschana mengi yalivyo,yaani hakili hayana kabisa.Hapo utakuta hiyo smartphone anayotumia huyo msichana kanunua jamaa halafu halimtii.Shenzi kabisa
 
Back
Top Bottom