Mume poa lakini hatoi unyumba

Wanawake mmekua magoli kipa mpaka kitandani, hivi unashindwa kujiongeza na kusimamia show?
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Kweli kabisa mkuu mana haja zangu nitamalizia wapi kwa kipindi chote hicho. Nisingeweza kuvumilia aisee tena tunalala kitanda kimoja. [emoji124] [emoji124] .

Labda kama yuko nje ya mji au nchi.
Ungejua............Kuna midume enzetu wala haijui kama nyie nanyi mna haja
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…