mapengo junior
JF-Expert Member
- Jun 28, 2011
- 1,135
- 276
dai taraka yako haraka huyo ni shetani
habari wana Mmu
Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.
mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.
wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.
Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.
nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.
Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.
habari wana Mmu
Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.
mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.
wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.
Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.
nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.
Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.
.......pole bidada, mumeo mbinafsi. Sasa nenda driving school ukajifunze gari. Ukisubiri ufundishwe na mume, utasubiri miaka!!
This is funny... Umekaa na mume miaka kumi hajakufundisha gari bado unataka akufundishe yeye?? what about driving school?? what about other people??
Utansamehe ila kwa jinsi ulivyojieleza ni kama vile mwanamke mzigo, you cant make basic decisions on your own na siajabu jamamaa kukuweka ofisi moja na yeye ni kama anakufuga tu
Women should also push for their agenda in the family... usisubiri mume kwa kila kitu, in most cases unakua unamboa tu na ni rahisi zaidi kukudharau
Imagine three cars bado unataka akufundishe and you are in the marriage for ten years
I dont want to go to other things kama mavazi, unavyojihandle kwake nk maana naweza kukosea
You definitely need help
Duuh pole mwaego labda kajichanganya.....
Maana yangu ajifunze angalau kidogo ili ajitetee vizuri kwa mumewe!
Kama kumfundisha tu au kumshauriana tu issues je kumpa gari hata kama anajua kuendesha. Mafuta ya hiyo gari la pili. Mbona hamtumii tax ila boda2
hayo magari ni maagano wewe umetolewa kafara tena shukuru unatembea kwa miguu
Huyu mziki wa mama G hauwezi mpendwa, hadi anakuja huku kulalamika, mama G angemuwashia moto huo hadi angeomba poo mwenyewe
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Huko shuleni atapewa gari? Maana naona tatizo siyo kutokujua kuendesha. Atapewa moja akishajua?
hayo magari ni maagano wewe umetolewa kafara tena shukuru unatembea kwa miguu
wewe una tatizo, sidhani kama umeoa au kuolewa... huwezi kuassume hatapewa akishajua kuendeshaHuko shuleni atapewa gari? Maana naona tatizo siyo kutokujua kuendesha. Atapewa moja akishajua?