Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

chagua siku akiwa ametulia ongea nae kwa kina kususa si suluhisho
 
hahahaaaa.. ww sio kabisaaa... uyo mwanaume atakua na matatizo. hawez kuwa mbinafsi namna hii. bibie nenda driving school uyo muache km alivyo

Tatizo nyie wanawake mnataka kuonewa huruma, wananume wengine tumepinda mkuu, kama huwezi kujiongeza itakula kwako
 
Tatizo nyie wanawake mnataka kuonewa huruma, wananume wengine tumepinda mkuu, kama huwezi kujiongeza itakula kwako

hata katika hili unaweza ukasema tunataka kuonewa huruma??
 
halafu unaposema 'mume ana magari matatu' ni tofauti na ukisema 'tuna magari matatu' naona wewe mwenyewe ushakubali kuwa hayo magari huna umiliki nayo....
 
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.

nenda driving school kimya kimya upate leseni yako....siku moja anakushangaa unaingia ofisini na gari aliloacha home...atakuwa mpole.
 
Mhhhhh! Hii kali sana, pole zako nyingi sana...Wanaume wengine wana roho mbaya kuliko hata shetani!!!! Dah!!!!

wengine wana gari moja la mkopo na wanafundisha na kuwaachia hadi michepuko...huyu ana magari matatu mkewe anatembea kwa miguu...kweli kutoa ni moyo.
 
Hilo kweli unalo..mana unaeza enda driving school na bado usijue kuendesha ,muwe mnajifunza kabla hamjaolewa
 
Inasikitisha sana Mkuu hasa ukitilia maanani kwamba mali waliyojaliwa wamechuma pamoja.

wengine wana gari moja la mkopo na wanafundisha na kuwaachia hadi michepuko...huyu ana magari matatu mkewe anatembea kwa miguu...kweli kutoa ni moyo.
 
Kuna kitu Mie hua nashangaa sana hasa wabongo nashukuru mungu nimetembea nchi baadhi za Africa na ulaya huko! Watanzania wengi magari yanawatoa imani kbs! Yaani mtu gari anaona kama sijui kitu gani vile duh! Hivi ni ulimbukeni au nini mbona waafrica wengine hawako hivo unakuta mtu anajikunja kweli kajidhiki Hadi anunue gari haya gari yenyewe ishatembea km 160000?! Hebu acheni ushamba wenu chukulia kitu cha kawaida tu! Unakuta mtu anahatarisha Hadi ndoa yake kisa hiyo mikokoteni yenu
 
Duuuu!! Pole sana dadaangu! Bt mie naona kuna problem nyingine sio bure, kwa mwanadamu mwenye utashi siamini kama ni amani kabisa nyumbani na akaamua kufanya ivo!!
 
Unanivunja mbavu kiongozi!! Aaaah, hongera kwa kusamba nchi nyingi na mabara mengi bhana!
 
Miss srtong nakubaliana na wewe kuna watu wakiona familia flani mambo safi huwa wanatamani sana maisha kama hayo wakizani kuna kila raha humo ndani ya mageti kwa kweli katika familia kumi za aina hiyo ni 3 tu ndio zina enjoy life hiyo, kuna jamaa mmoja alikuwa akimwambia mmke wake kabisa wakati akitoka nyumbani na gari huna hadhi ya kupanda gari yangu kweli inasikitisha na mungu ametuma uvumilivu wanawake tupo tu mpaka lana inamkuta mwanaume anarudi hoi kukuangukia lol kweli haya mambo yanaumiza.

atabebaje michepuko yake kwa uhuru na yeye akipanda
 
Back
Top Bottom