Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Kuna jamaa mmoja alijikokota kiugumu ugumu Hadi akafanikiwa kununua ka -usafiri ka kutembelea, jamaa yeye ni mwalimu na mkewe ni mwalimu. Ikatokea kama zali jamaa akabadilsha kazi/alipata azi inayolipa zaidi so akahamia mkoa mwingine. Akaona isiwe tabu..akamuachia gari Yule mkewe ili ataembelee..! cha ajabu demu amekwenda benki amechukua bonge la mkopo wa milions na akazituma kwao bila mume Wake kujua...halafu anamwambia mume Wake maisha magumu hata hela ya kuweka mafuta kwenye gari anakosa..hivyo amsaidie. Hapo ndo unapokuja kuona akili za wanawake..ni hamnazo....wepesi wa kulia lia wakati kuhudumia hamuwezi...unapewa gari we unaenda kuchukua loan unapeleka kwenu halafu mume bado akuwekee wese...nauliza...Mmerogwaaaa au?
 
akikupa gari unao uwezo wa kuweka mafuta na kulihudumia au ndo kila siku unataka yeye awe anakuwekea mafuta wewe unakanyaga tu mmoto au? maana ni wepesi wa kulaumu lakini sidhani kama unao huo uwezo wa kuhudumia hilo gari.

Atashindwaje wakati naye anafanya kazi ktk kampuni iliyowapa faida mme akanunua gari?!! nenda driving school mamy ukimsubiri mwanaume utakaa sana!!
 
Haki sitamfundisha mke wangu gari. KAMWE. Kama dada yangu unakosa ari tu ya kwenda driving school, kuna mengi unamkera sana mumeo bila kujua. Wanaume nasi tunapenda wanawake wenye initiative. Unawaza mengi sana kama kila kitu mwanamke anataka wewe ndo umwonyeshe. Hivi akili na utashi ulipewa vya nini? Tafadhali toka nje ya Boksi ulilomo. AMKA NA BADILIKA!!

Jamaa yangu alistaajabu kwa raha g/f alipokamata ndinga (tena manual na lilikua la ofisi tu) na akalisogeza vizuri sana. Naapa alinunua lake binafsi ili tu kumburudisha. Wasukuma wanasema jiongeze...
 
Ukiwa umesoma hii thread kwanzia mwanzo mpaka mwisho basi hili swali lisingekuwepo.
Nimeisoma na kuielewa...ila ninachotaka kukuambia ni kwamba hiyo ofisi ya huko mjini...ni initiatives na mwanaume...na ndio maana wamefika hapo walipo...suala la yeye kwenda huko ofisini ni kusaidiana tu mfano anakaa na kuuza duka pamoja labda huku wanapiga stori...kutokumkuta hata baiskeli hana sio kigezo cha yeye kupewa gari....amablo hata akipewa huenda hata kulihudumia hatoweza...! tatizo lenu wanawake ni wabishi sana na mnapenda sana kushabikia ili ionekane ananyanyaswa..something which is not true...kwanza kitembea Kwa mguu si ndio vizuri apunguze na kitambi.
 
Wangu hataki kwenda drivng school na ameshagonga ile bito mara 2
nifanyaje?

Una mwanamke jasiri. Ishi kwa amani. Ila hakikisha gari ina mkanda madhubuti usijempoteza. Siku ingine akitoka nawe unampa mawili ma3 kuhusu uendeshaji.
 
wanaume wengine ni zaidi ya wabinafsi sijui tuwaiteje unatoka nyumbani gari mbili zimepark na nyingine unatumia unafika office unatuma bodaboda kumchukua mkeo......hakiyanani nimeshindwa kumwelewa huyo mwanaume upendo gani anao kwa mkewe bodaboda zenyewe kila kukichwa ajali mungu amewabariki wamefanikiwa kuwa magari mke analiangalia kama video ama kweli moyo wa mtu kichaka
 
Nimeisoma na kuielewa...ila ninachotaka kukuambia ni kwamba hiyo ofisi ya huko mjini...ni initiatives na mwanaume...na ndio maana wamefika hapo walipo...suala la yeye kwenda huko ofisini ni kusaidiana tu mfano anakaa na kuuza duka pamoja labda huku wanapiga stori...kutokumkuta hata baiskeli hana sio kigezo cha yeye kupewa gari....amablo hata akipewa huenda hata kulihudumia hatoweza...! tatizo lenu wanawake ni wabishi sana na mnapenda sana kushabikia ili ionekane ananyanyaswa..something which is not true...kwanza kitembea Kwa mguu si ndio vizuri apunguze na kitambi.

Heeeee basi wewe ndo mumewe.....
 
je akijua hilo gari na akapewa anao uwezo wa kulihudumia kuweka mafuta au ndo mafuta mume ahahangaike tena kumuwekea?

huyo mume wapo office moja na hela ya mafuta inatoka hapo hapo kama ndivyo kwa nini naye mama asipewe hela ya mafuta au mshahara wake atabajetia mafuta.......kama unauwezo wa kuwa na magari 3 ndani bwana weee uwezo wa wese nao utakuwepo acha utani........au kanunua kufanya mashindano
 
wanaume wengine ni zaidi ya wabinafsi sijui tuwaiteje unatoka nyumbani gari mbili zimepark na nyingine unatumia unafika office unatuma bodaboda kumchukua mkeo...

Kwani huyo mwanamke akijifunza gari itakuaje? Mleta mada anamkera sana mumewe. Laiti angejua, kesho angeamkia shule ya udereva. Kumbuka hajaongelea lolote kuhusu funguo kufichwa so ni mapema sana kumwita mumuwe mbinafsi.
 
Pole mwaya..cha msingi we nenda peke yko driving school..then nunua gar yko utembeleee potelea mbal hta km ni ki starlet cha mcng ni usafr.U neva no mashart ya mal ya mumeo labda mganga wko ndo alivyomwambia, sasa ww kang'ang'anie kupnda ufe..!!!!!!!!!!!
 
Heeeee basi wewe ndo mumewe.....

Ndo hivyo...hata mimi namshangaa kuja kunivua nguo hapa hadharani ili mimi nionekane mbaya...ngoja nikisharudi home tutaongea lugha ya chumbani nimueleweshe kwanini nashindwa kukabidhi gari..akinipromise atamudu kulihudumia..nitamkabidhi lakini mjiandae kumchangia hela ya wese.
 
Hivi kweli unakuja humu ndani kuandika kwamba mume wako ana magari matatu?? Nadhani ulitakiwa kuandika "tuna magari matatu" kwa kukiri tu magari ni ya mwanaume umekuwa disqualified hata kuyaendesha kwani kwenye kuomba kuna mawil kukubaliwa na kukataliwa.
Ndo maana sishangai jamaa anavyokunyima hayo magari ashakusoma na ameona hujitambui datz y!!
 
Hivi kweli unakuja humu ndani kuandika kwamba mume wako ana magari matatu?? ...
Ndo maana sishangai jamaa anavyokunyima hayo magari ashakusoma na ameona hujitambui datz y!!

Maneno kuntu. Ajabu sana.
 
huyo ni mbinafsi na ni mchoyo vp siku akiumwa usiku ghafra na hawez kuendesha itakuwa ajabu kuita tax wakat magari yamepaki. tafuta hela ununue lako uwe na amani nalo
Angekuwa na uwezo huo si angeshanunua hilo gari...acheni kuwapa maneno ya jeuri...nyie ndio kama akina J.kiria mnaojifanya kutoa ushauri kumbe mnabomoa ndoa za watu....mtu anakuja hapa kulia lia...anachapa lapa..we unamwambia atafute hela ...atafutie wapi wakati inajionyesha kabisa i housewife na ni tegemezi Kwa mume Wake...Labda mshauri aongeze bidii kutembea Kwa mguu apunguze na kitambi...
 
Back
Top Bottom