Mume amfuma mkewe na boss, amuomba msamaha mke

Mume amfuma mkewe na boss, amuomba msamaha mke

Sasa hapo msamaha anaomba wa nini?

Kabila gani huyo? Au ndio walewashamba kupita maelezo wanaofanya vitu wasivyojua bila kuuliza?
 
Habar za muda huu wakuu kuna binti hapa mtaani kwetu ameolewa na anamtoto mmoja ..mume wake ni mfanyakaz wakazi za ulinzi

Sasa juzi kuamkia Jana mumewe akiwa kazin binti kaingiza njemba na huwa ni kawaida yake ...sasa juzi katika kuingiza njemba ambae ni boss wake ndani majirani si wakamtonya mumewe ...mumewe karudi resi home kakuta njemba anajilia vyake daaa sad ...amna action zaidi ya dem kusema kuwa bado anampenda mumewake chakushangza zaidi jamaa analia anamuomba radhi mke wake asiondoke hata kama amemfumania bado anampenda sana ...sasa nauliza hapa kuna mapenzi kweli
Amelogwa huyo fala
 
Back
Top Bottom