Mume amfuma mkewe na boss, amuomba msamaha mke

Mume amfuma mkewe na boss, amuomba msamaha mke

Habar za muda huu wakuu kuna binti hapa mtaani kwetu ameolewa na anamtoto mmoja ..mume wake ni mfanyakaz wakazi za ulinzi

Sasa juzi kuamkia Jana mumewe akiwa kazin binti kaingiza njemba na huwa ni kawaida yake ...sasa juzi katika kuingiza njemba ambae ni boss wake ndani majirani si wakamtonya mumewe ...mumewe karudi resi home kakuta njemba anajilia vyake daaa sad ...amna action zaidi ya dem kusema kuwa bado anampenda mumewake chakushangza zaidi jamaa analia anamuomba radhi mke wake asiondoke hata kama amemfumania bado anampenda sana ...sasa nauliza hapa kuna mapenzi kweli
Yapo mkuu...kuchapiwa ni siri ya ndani[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
yap hili suala lipo, anafanya kosa na msamaha unaomba wewe (hasa kama ni mpenz wako wa kwanza) unahis hakuna mwingine.kwa wale wenye ma x-95 hili ni gumu
Akutane na nyani mkongwe mkwepa mishale mingi...anapigwa chini tuu
 
Daaah inauma xana bt maamuzi yako kwa muhuxka km bado anamhtaji mkewe ajitoxe tena cz hakuna mkamilifu na kila mtu anamadhaifu yake ktk mapenzi
 
Hiyo ndio inaitwa "love addiction" kama ulikua haufahamu.

Ila huwezi jua yaliyojificha ndani ya moyo wa mwanaume mpaka akufunulie.
Nyie kama majirani chekini tu picha mpaka mwisho.
 
Back
Top Bottom