Malaika Gabrieli
JF-Expert Member
- May 28, 2020
- 3,626
- 6,870
pia aoe.Ni ngumu kueleweka lakini Kuna wakati inabidi uelewe tuu
"Lakini utafuteni kwanza Ufalme wa Mungu na haki yake, na haya yote atawapa pia." - Mathayo 6:33
pia aoe.Ni ngumu kueleweka lakini Kuna wakati inabidi uelewe tuu
"Lakini utafuteni kwanza Ufalme wa Mungu na haki yake, na haya yote atawapa pia." - Mathayo 6:33
Mkuu samahani cutting age maanake niniKwanza nikupongeze kwa kuweza kusave na kupata hicho kiasi, kuzichanga laki 6 kwa mwezi hadi kufikisha >7m ni jambo kubwa sana.
Kwa tafsiri yangu unaonesha una njaa sana ya mafanikio ndiyo maana umeweza kufanikisha kusave that amount.
With that into my mind nitashauri
1. Jipe malengo na mipango ya muda wa wastani, achana mipango ya muda ufupi mfupi.. Itakufanya ujione haupigi hatua. Weka mipango ya miaka mitatu hadi mitano, then unaji evaluate progress kila baada ya miezi kadhaa. Mfano: Unaweza kusema naendelea na kazi hii hii kwa miaka mitano ijayo, hapa hapa mji huu huu ninaoishi.. Nafungua biashara yangu ya mtaji wa 4m (japo sijui upo mji gani), then hiyo biashara kwa miezi mitatu ya mwanzo sitoona faida.. Baada ya miezi 6 itakuwa inanipa faida ya sh elf 80 kwa mwezi.. Unaendelea ku manourve kadiri unavyoendelea.
2. Kwa uzoefu wangu: Kuhamia nchi ya mbali hasa nchi za Dunia ya kwanza (kama tunavyoziita) at 33 is a big risk.. Kuna chance kubwa sana ukaukumbuka huo mshahara pamoja na opportunity uliyo nayo ya huo mtaji
3. Sitokushauri uitumie hiyo saving kwenda kulipa ada sijui veta au wapi, kuna vijana tayari wana ujuzi mtaani.. Ni suala la kuweka vigezo unavyovihitaji vya kimaadili, kinidhamu na uwajibikaji, utapata kijana mtafanya kazi.. Wewe utakuwa msimamizi mkuu
4. Achana kabisa na siasa mzee utajuta.
Nina mengi ya kuandika lkn napenda nihitimishe kwa kusema- nakutazama kama kijana mwenye maisha ya kati tayari, sema una nia ya dhati ya kufika maisha ya juu ndani ya muda mfupi, its better to retreat kidogo, relax kidogo huku unaweka mipango yako vema..
More importantly, hiyo ni cutting age.. Maamuzi unayoamua yana maana sana kwa keshokutwa yako.
Wish you luck!!
kabisaHakika!!
"Apataye mke apata kitu chema; Naye ajipatia kibali kwa BWANA." Mithali 18: 22
mtaa unahitaji elimu yako wa kiasi kidogo sanaNumber 1 ni kamari ya sokoni mkuukikiumana meza inapangwa nyanya na mboga
Mtaa unahitaji kipawa chako,ubunifu wa hali ya juu
Kujilipua nje uwe na targeted countries kama una technical/mechanical skills unapata mchongo
kabisa
alafu afanye namba 2 au 3.
Hata mm nilijua kabisa umeipata nje ya mshahara mkuu...hali tete sana kwa waajiriwa!Kifupi mkuu sasa hivi nafanyia kazi kula na nauli tu. Mshahara wote hautoshi hata kununua nguo kila mwezi. Jinsi nilivyoipata hiyo hela sio kwenye mshahara ila kwenye issue nyingine kabisa
HahahaaVile I'm not intelligent hiyo hela leta nikuwekee mjukuu wangu
Tete kupita maelezo hasa watumishi wa kawaida ndio maana tunataka kuimba mapambio tupate uteuziHata mm nilijua kabisa umeipata nje ya mshahara mkuu...hali tete sana kwa waajiriwa!
Shukran kwa mchango wako.Ndgu; zingatia kujifunza kuanza biashara bila cash.. yaani kma unaweza ficha hiyo pesa kisha ukaomba kujiunga na one of garage.. ukasota huku unajifunza mapambano ya kimtaa.. ukafaulu .. ulichokusanya garage+ ulemtaji... Fungua spare part shop nunua hizo diagnoses mashine.. piga KAZI kma fundi mfanyabiashara.. hutajuta kaka..
Pamoja sanaKaza roho.. jifanye huna kitu kaka..Mimi huwa najipenda bure man..maana ni m'bahili Hadi kuna ndugu hawanipendi.. pesa MAALUM kwa MATUMIZI MAALUM sio eti kisa Nina kiasi fulani basi nile nile hovyo sijui nini. No [emoji41]
Huko kwa waarabu sina hata idea ya maisha yalivyo walau Ulaya kidogo kuna watu wawili watatu wamenipa ABCMkuu.. namba tatu hapa ndiyo pa kudeal napo..
Hata mimi nipo kwenye mchakatok kama huo..!
Unaweza kutafuta nafasi za kusoma nje, au kazi ikiwezekana.
Zipo nchi ambazo kupata visa ni rahisi na zimepiga hatua kuliko hapa bongo
Visa free/ visa on entry
Kama
hong kong
Malaysia
Unaweza anza na hizi kupata mishe na exposure
Na nchi hizi za waarabu matajiri kama UAE UAE Dubai, Qatar - nchi tajiri duniani
Pia unaweza pata fursa - ukapata hata pesa zaidi kutosha ..kwenda nchi
Za ulaya
Na USA
Ila ukipata connection mkuu zama mbele tu!!
Kwa watu wenye akili kubwa, this is very potential questionUna umri gani? Swali la kijinga lkn natamani kuanzia hapa.
Biashara haina dhamana broh, tafuta ujuzi VETA..Shida ni kwamba biashara ikifa nachukua muda mrefu sana kupata mtaji mwingine huku nikiugulia makato ya benki
Watu wanafikir kuwa intelligent lazima uwe na PhD.Intelligents nilimaanisha mwenye akili ya maisha sio lazima msomi
Pombe kali inaweza kulipa nikiweka mtu au hadi nikomae mwenyewe?
Fuatilia mkuu...Huko kwa waarabu sina hata idea ya maisha yalivyo walau Ulaya kidogo kuna watu wawili watatu wamenipa ABC
Fanya haraka utimke maana katika umri wa 33 umechelewa sana, fanya hima uondoke kabla hujakwama kabisa kuondoka.3. Nizamie Ulaya nikabebe box.