Teja akienda kwa mzee wake anaanza" mdingiee unashida gani hapa nimepiga dili nimenyaka mpunga kuna kaem hapa kama vipi spend ni maza, afu hizi bati zinavuja sana hebu mdingi niambie bati shingapi, afu huyu dogo angu naona siku anazingua shule hasomi hivi mdingi huyu dogo ana deni lolote hapa kuna kilo mbili akalipe huko skonga na madaftari anunue, maza ee yule demu nliyemgonga mimba mi namleta umsaidie nkipiga dili zangu kila siku ntaacha msmbazi uhakikishe anapata mazaga ya muhimu mpaka mjukuu wako atakapoiona dunia.."
Mtoto teja " Halooooooo leo babu nina kiparang'ata baba kiboga ndio habari ya mjini, kiboga raha baba niache nikapate raha, kesho kwanza kesho kigodoro ndio naondoka hivoo hadi keshukutwaaaaa jumapili na msinitafute kwanza leo nina shughuli babuuuuu!!!!!