Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

mmh
sioni afadhali ,,wote wanahitaji mapenzi yetu ya dhati kubadilika
 
Utapeleka wapi Punga...bora teja...

Punga lunakutia aibu tuu...manake kila siku linainamishwa na mijidume kama wewe

Teja linatibiwa na linaacha uteja, punga halitibiki muzee....

Teja akikosa unga ana inama au kuikalia mwenyewe kwa ridhaa yake.
 
Bora ya teja utampeleka rehab atapona, lakini shoga kitendo cha kuingiliwa tu tayari keshakuwa na dosari ya milele. Lakini kikubwa Zaidi ni kumuomba Mungu atuepushie wote si teja wala shoga.
 
Ushoga na uteja wa madawa zote ni laana. Hamna MTU apendaye mwanawe eidha awe shoga bin ***** wala awe teja.
Lakini magumu humkuta mwanadamu, lakini je kati ya hawa walaaniwa wawili ni yupi mwenye nafuu?

Mkuu, Acha maigizo, soma VIZURI SENTENSI YAKO YA KWANZA UTAPATA JIBU SAHIHI , tena ulilolitoa wewe mwenyewe kwa akili yako, utashi wako na uelewa wako na kisha ukaandika na kuutuma hapa jamvini 'JF'.

Asante.
 
Ushoga na uteja wa madawa zote ni laana. Hamna MTU apendaye mwanawe eidha awe shoga bin ***** wala awe teja.
Lakini magumu humkuta mwanadamu, lakini je kati ya hawa walaaniwa wawili ni yupi mwenye nafuu?
hiyo mada ingiishia tu kwenye mdomo wako usingeleta hapa
 
duuuh bora shoga atafumuliwa malinda atakuwa jike dume. Na kama ni toto langu naliluma panga bora niozee jera kuliko kukaa na fedheha mtaani
 
Afu hivi kwanini akina dada wengi hawauchukii ushoga

Hilo nalo neno mkuu...

Well, kwa huo upande mwingine (kwa some of them, sio wote) may be 'insecurity', may be its 'self-monitoring'... I am sorry, I am just thinking out loud...
 
Msiaje kutambua kuwa shoga ni wote aneingiza na aneingiziwa, bila kutambua hilo wengi huwa mashoga bila kujua hata wale wanaofumania watu na kuingilia kinyume kwa kumdindishia mwanaume mwenzio nao ni mashoga
 
Ushoga ni laana mbaya sana ndio maana mungu aliwapiga kiberiti wale wa sodoma na gomola..sijawahi sikia kama alisha wapiga moto mateja..so umenieeleewaa
 
Back
Top Bottom