Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,663
Reaction score
167,599
Ushoga na uteja wa madawa zote ni laana. Hamna MTU apendaye mwanawe eidha awe shoga bin ***** wala awe teja.
Lakini magumu humkuta mwanadamu, lakini je kati ya hawa walaaniwa wawili ni yupi mwenye nafuu?
 
Teja ana ahueni kuu sana, maana ushoga ni laana ya mwisho.....
 
Dah! Huu mtian ni mzito sana usiombe ukukute ikitoke Bora TEJA kuliko soga
 
Utapeleka wapi Punga...bora teja...

Punga lunakutia aibu tuu...manake kila siku linainamishwa na mijidume kama wewe

Teja linatibiwa na linaacha uteja, punga halitibiki muzee....
 
Bora teja ukimpeleka jela hamna ngano ataacha...
Lakini shoga umpeleke katikati ya walawiti imekula kwako...
Watam tusua mpaka awe kibobo..
 
Back
Top Bottom