Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

Mtoto shoga vs Mtoto teja, yupi afadhali?

Hamna mbora haswa kwa mzazi...mwenyezi mungu tujaalie vizazi bora na waepushe watoto wetu na majanga ya hii dunia.[emoji15]
 
MUNGU AEPUSHE

Ila afadhali teja anaweza akapelekwa SOBA House akaacha

Hilo la Ushoga jingine ni janga
 
na nyie mnaosema teja hamjawahi kuishi nao mateja , anauza mpk chupi zenu
kutwa kutembeza visu ndani
kutwa kesi kamtia kisu huyu mara huyu kamchania dirisha
mara wengine wanakuja tunamtafuta tumuue amefanya hiki, mara kile....
kila saa msala
nyumbani mambo vululu vululu, matusi , fujo..
kuishi na teja sio kazi ndogo kama mnavodhani... kuliko kuishi na teja bora shoga afu shoga awe mstaarabu! asiejitoa ufahamu...

japo hakuna ubora pande zote..
 
Bora teja,anaweza kuacha kama akifata mashart sahihi ila huyo shoga ni ngum ngum kuacha hako katabia
 
Afadhali teja unaweza kumfungia ndani lakini shoga ukimfungia atatumia hata vidole
 
na nyie mnaosema teja hamjawahi kuishi nao mateja , anauza mpk chupi zenu
kutwa kutembeza visu ndani
kutwa kesi kamtia kisu huyu mara huyu kamchania dirisha
mara wengine wanakuja tunamtafuta tumuue amefanya hiki, mara kile....
kila saa msala
nyumbani mambo vululu vululu, matusi , fujo..
kuishi na teja sio kazi ndogo kama mnavodhani... kuliko kuishi na teja bora shoga afu shoga awe mstaarabu! asiejitoa ufahamu...

japo hakuna ubora pande zote..


Haya mambo yasikie na kuona kwa jirani.....tu!! ni shida kuwa yako kwenu....!! unaumia unaporud unaskia teja kaingia chumban kwa mama yake mzaz kachukua kitenge ni kaz kwel..
 
Haya mambo yasikie na kuona kwa jirani.....tu!! ni shida kuwa yako kwenu....!! unaumia unaporud unaskia teja kaingia chumban kwa mama yake mzaz kachukua kitenge ni kaz kwel..
we acha tu...
asikukute umesimama na mwanaume atapigwa kijana wa watu hata kama alikua anaulizia njia anapokonywa cm ..yaniii

mchumba akija kuleta mahari ni visu tuu
jamani nyie acheni tu..
 
na nyie mnaosema teja hamjawahi kuishi nao mateja , anauza mpk chupi zenu
kutwa kutembeza visu ndani
kutwa kesi kamtia kisu huyu mara huyu kamchania dirisha
mara wengine wanakuja tunamtafuta tumuue amefanya hiki, mara kile....
kila saa msala
nyumbani mambo vululu vululu, matusi , fujo..
kuishi na teja sio kazi ndogo kama mnavodhani... kuliko kuishi na teja bora shoga afu shoga awe mstaarabu! asiejitoa ufahamu...

japo hakuna ubora pande zote..
Madem wengi mnapenda mashoga sijui kwanin
 
Mungu atuepushie jaman ilabshiga mmmhhhhh hapana kwakweli ni pigo la maisha kwa mzazi
 
na nyie mnaosema teja hamjawahi kuishi nao mateja , anauza mpk chupi zenu
kutwa kutembeza visu ndani
kutwa kesi kamtia kisu huyu mara huyu kamchania dirisha
mara wengine wanakuja tunamtafuta tumuue amefanya hiki, mara kile....
kila saa msala
nyumbani mambo vululu vululu, matusi , fujo..
kuishi na teja sio kazi ndogo kama mnavodhani... kuliko kuishi na teja bora shoga afu shoga awe mstaarabu! asiejitoa ufahamu...

japo hakuna ubora pande zote..
Vyovyote itakavokua ila sio shoga
 
Morally bora mtoto Teja. But when comes to reality na hali ya maisha ya Kitanzania. I think huyo mzazi mwenye mtoto teja angewish mwanaye angekuwa hata shoga coz angekuwa anapata income. Ukweli mchungu but its a truth.
 
Back
Top Bottom