Mtei alipotofautiana na Mwalimu Nyerere

Mtei alipotofautiana na Mwalimu Nyerere

hii ni hatari. sheka asituletee habari za miaka ya sabini, na hata mgombea urais wa ccm alisema "tusimhukumu mtu kwa mambo ya zamani" ye sheka aamue kupiga kura kwa maoni yake na siyo kuwaletea watu hadithi za zamani. namshauri afikirie zaidi maendeleo kuliko majungu kwenye facebook.
 
Hivi wewe ulikuwa una type au ulikuwa unaongea maneno yanaji type yenyewe, anyway ili machungu yako yote yaishe make sure you vote for Slaa.
 
View attachment 15566

Ndugu wana JF,
Hitimisho:
Nashukuru kwa kuisoma,je utamsaidia Mtei kumchapa Mwalimu Nyerere bakora kisha alete ilani yake?Si ile inayonadiwa.Je,unajua undani kwa nini moja ya sera za Chadema ni kuigawa nchi katika zones?(majimbo)?Ni nani wanakusudia wawe magavana,majimbo hayo ni yapi na kwa nini?

hapa ndiyo pamenipa kabisa kujua kuwa yoote uliyoaandikia hapo mwanzo ni upupu mtupu, mbona hujahoji kwa nini iwe mikoa?
 
Yaani wewe umeingia vibaya kwenye jamvi,post yako ya kwanza tu inaonyesha umetumwa kutembeza umbea.
Hadanganyiki mtu,tafuta katiba ya chama usome halafu urudi.......
 
Tarehe 20 Januari 1959 alirudi nyumbani akaenda kwao Marangu na baadaye tarehe 9 Februari akafika Dar
Dah! jamaa ana kumbukumbu kweli hadi trh labda nimkumbushe tu amesahau kutuambia siku hiyo ilikuwa jumatano tena Mtei alirudi saa 5 usiku mvua ilikuwa inanyesha, siku hiyo Mtei alikuwa amevaa shati la khaki viatu vyeusi vya wanchoma kumoyo.
 
Sorry, kumbe we umekumbana nao ndo ukauleta.....,maana nilivyo na hasira na watu wanaopoteza malengo ya uchaguzi we acha tu, mpaka nikakuchanganya na wewe.
 
CRAP!:jaw:
mulikuwa wapi siku zote:A S 103:

mod eeh leo mnichunie:whistle:
 
Kwa wasiofahamu. Ernesto Cheka ni alias inayotumiwa na yule mtoto wa JK aliyeshindwa kusoma kokote duniani na sasa anajiita mtaalamu wa Teknohama. Yeye ndiye aliyeanzisha profile yenye jina hilo pale facebook. Lakini upuuzi wa hali hii kwa akili zake zilizochakachuliwa na ulevi hana ubavu wa kuandika unajua kiwango cha upuuzi kinategemea na uwezo kiakili na exposure. Hii kitu bila shaka imeandikwa na yule mtoto wa Mropokaji msaidizi wa Mdondokaji ndio maana unaona quotes zote hizo kwa maana yeye ndio huwa anapenda kujionesha anasoma sana vitabu.

Kinachochekesha ni kwamba baada ya kupekua kila walipoweza kwa akili zao matope wamegundua hakuna tena pa kumshika Dr. Slaa. Sasa kumbe wameamua mashambulizi kwa Mzee Mtei kwani Mtei anagombea cheo gani??!!

Sidhani kama kuna shida Mtei kuwa na mtazamo wa kupendelea mfumo tofauti na ujamaa wa mwalimu. Lakini kweli huyu jamaa angekuwa ameasi nchi kwa mawazo yake bado Mwalimu angekisifia chama chake? Labda siyo mwalimu tunayemjua labda yule aliyeamua kuanzisha kampeni za kitanda kwa kitanda.

Sisiemu lazima wafikie hatua wakubali mwaka huu wameshindwa vibaya kisera. Vibaya sana. Huyu wanayemuita bepari ndio chama chake kinahubiri utoaji bure wa huduma za msingi.

Nasikitika upuuzi wao ni mrefu watanzania wachache wataweza kuusoma. Anyway walau baada ya kukosa cha kufanya wameamua kuandika kuliko wangekaa kuvuta mabangi yao.
 
yaani wewe umeingia vibaya kwenye jamvi,post yako ya kwanza tu inaonyesha umetumwa kutembeza umbea.
Hadanganyiki mtu,tafuta katiba ya chama usome halafu urudi.......

nimefanya hivyo makusudi, mimi ni mtu mabadiliko, sikuta kutumia account yangu ya siku zote, nimeleta hapa ili tujue jinsi ya kukabiliana na hizi smears, kwana wataanza kuzituma kwenye email soon sasa msiwe na fikra potofu kama mimi nahusika na huu upuuzi, tembelea kwenye wall ya huyo mpuuzi hapo juu ndo mtajua kuwa ni nani mbona niweka kila kitu hapo juu hebu tusianze kupakaziana wenyewe kwa wenyewe pls, hizi smears inabidi tuzikabili
 
Hivi wewe ulikuwa una type au ulikuwa unaongea maneno yanaji type yenyewe, anyway ili machungu yako yote yaishe make sure you vote for Slaa.

MZEE MIMI KURA YANGU NI KWA Dr Slaa, nimeleta hapa baada ya kukerwa naona tunahitaji kuwakabili hawa jamaa na majungu kama haya unaweza kutembelea kwenye Facebook wall yake huyo ERNESTO SHEKA then utajua nini anachoandika
 
Asente brother, umenishibisha na habari hii kwa kunifunulia undani wa chadema!!! Ndio maana slaa huwa anadai kuwa nusu ya usalama wa taifa huwa unaripoti kwake!!!

Halafu huyu slaa katika mikutano yake ya kampeni huwa anadai kumuenzi nyerere pindi akichaguliwa!!! Sasa huwa ninajiuliza itakuwaje chadema chama chenye siasa ya mrengo wa kulia(conservative) kije kuenzi siasa za mrengo wa kushoto za mwalimu nyerere? Huwa nashindwa kupata jibu na kuhisi kuwa chadema wana agenda ya siri huku wakitudanganya wananchi kuwa wao ni wakombozi wetu!!!!!!!

Kuanzia leo mpaka siku ya uchaguzi nitachunguza kwa makini nani wa kumpa kura yangu!!!

Mimi si danganyiki labda nyie!!!!!!!!
 
sorry,kumbe we umekumbana nao ndo ukauleta.....,maana nilivyo na hasira na watu wanaopoteza malengo ya uchaguzi we acha tu,mpaka nikakuchanganya na wewe.

mimi nimekumbana nayo huko ndo nimeleta hapa kura yangu mimi ni kwa Dr. Slaa, na jamaa kaandika upuupu tu hapa lakini hii ni mkakati wa kuwatisha watu ndo timu zile Za kina Rashid Shamte, mi ndhani chadema inabidi wazikabili hizi smears ipasavyo kwani watu wengine wakipata emails hizi wanaogopa wazee kama hawako well informed
 
Asente brother, umenishibisha na habari hii kwa kunifunulia undani wa chadema!!! Ndio maana slaa huwa anadai kuwa nusu ya usalama wa taifa huwa unaripoti kwake!!!

Halafu huyu slaa katika mikutano yake ya kampeni huwa anadai kumuenzi nyerere pindi akichaguliwa!!! Sasa huwa ninajiuliza itakuwaje chadema chama chenye siasa ya mrengo wa kulia(conservative) kije kuenzi siasa za mrengo wa kushoto za mwalimu nyerere? Huwa nashindwa kupata jibu na kuhisi kuwa chadema wana agenda ya siri huku wakitudanganya wananchi kuwa wao ni wakombozi wetu!!!!!!!

Kuanzia leo mpaka siku ya uchaguzi nitachunguza kwa makini nani wa kumpa kura yangu!!!

Mimi si danganyiki labda nyie!!!!!!!!

Wewe si upo kwenye ile team ya Rashid Shamte na hawa wakina Sheka mko pamoja, nyinyi hamna mpya, kura ni kwa Dr Slaa watu tumekwisha fanya maamuzi, nothing will change us
 
Have I forgotten that mavi ya kale hayanuki? Kuna mtu alishawahi kukamatwa anauza dizeli miaka ileeee na sasa ni kiongozi mkubwa! Does it make a difference?
Huu usafi tunaotaka kuulazimisha kwenye siasa za Tanzania hauna tija maana hakuna mtu safi, Period!
 
MZEE MIMI KURA YANGU NI KWA Dr Slaa, nimeleta hapa baada ya kukerwa naona tunahitaji kuwakabili hawa jamaa na majungu kama haya unaweza kutembelea kwenye Facebook wall yake huyo ERNESTO SHEKA then utajua nini anachoandika

Hata walete nini hakuna hata mtu mmoja atawaamini kwa sasa tunajua familia ya Jakaya kwa maana ya Salma MIraji na Ridhiwani akiwemo Tido MHando wanafanya hujuma nzito sasa hivi Garson Msigwa akiwa lindi anaonyesha umati wa Songea na Dar es Salaam,Jafari Hanihu yeye anaongea Kwa simu bila picha za mikutano ya Dr Slaa au anaonyesha watu wanakimbia na majukwaa wakati Garson na Noeli Mwakalindile wanaonyesha hali za mikutano kwa pichamOle wenu siku ya yaja,dhuruma zote zitafika tuu ,TBC na hao akina MIraji wafungue Facebook accounts hata mia mbili hazitaleta mabadiliko yeyote,watu tunasoma magazeti radio nyingi nchi nzima zinasoma magazeti yote ITV Star TV wanaonyesha ukweli kuhusu mikutano ya Chadema,Vote Dr Slaa
 
Kwa wasiofahamu. Ernesto Cheka ni alias inayotumiwa na yule mtoto wa JK aliyeshindwa kusoma kokote duniani na sasa anajiita mtaalamu wa Teknohama. Yeye ndiye aliyeanzisha profile yenye jina hilo pale facebook. Lakini upuuzi wa hali hii kwa akili zake zilizochakachuliwa na ulevi hana ubavu wa kuandika unajua kiwango cha upuuzi kinategemea na uwezo kiakili na exposure. Hii kitu bila shaka imeandikwa na yule mtoto wa Mropokaji msaidizi wa Mdondokaji ndio maana unaona quotes zote hizo kwa maana yeye ndio huwa anapenda kujionesha anasoma sana vitabu.

Kinachochekesha ni kwamba baada ya kupekua kila walipoweza kwa akili zao matope wamegundua hakuna tena pa kumshika Dr. Slaa. Sasa kumbe wameamua mashambulizi kwa Mzee Mtei kwani Mtei anagombea cheo gani??!!

Sidhani kama kuna shida Mtei kuwa na mtazamo wa kupendelea mfumo tofauti na ujamaa wa mwalimu. Lakini kweli huyu jamaa angekuwa ameasi nchi kwa mawazo yake bado Mwalimu angekisifia chama chake? Labda siyo mwalimu tunayemjua labda yule aliyeamua kuanzisha kampeni za kitanda kwa kitanda.

Sisiemu lazima wafikie hatua wakubali mwaka huu wameshindwa vibaya kisera. Vibaya sana. Huyu wanayemuita bepari ndio chama chake kinahubiri utoaji bure wa huduma za msingi.

Nasikitika upuuzi wao ni mrefu watanzania wachache wataweza kuusoma. Anyway walau baada ya kukosa cha kufanya wameamua kuandika kuliko wangekaa kuvuta mabangi yao.

Kaka hapa tuna watalaamu wanaweza kufanya mambo ya IT kwanini wasimpekue huyo ERNESTO SHEKA real identity yake kwa kutumia FB account yake
 
Unajua duniani hapa kuna watu wana ipaji mbali mbali! Huyu mwenzetu 1. ni mkererketwa wa mafisadi mpaka kwenye damu 2. ni mtu wa kufyonza na kutia chumvi ilimradi watu wakubali mawazo yake 3. ni mwongo wa kutupwa.
Pia ukifuatilia, amesoma lakini huko kote alipelekwa na watu ambao inabidi awaabudi hakuna namna
 
sorry,kumbe we umekumbana nao ndo ukauleta.....,maana nilivyo na hasira na watu wanaopoteza malengo ya uchaguzi we acha tu,mpaka nikakuchanganya na wewe.

we wacha ulimbukeni!!! Sasa unanukuu yote aliyoandika halafu unatupotezea muda wetu bure!! Huna haja ya kunukuu kama ujumbe ni mrefu kiasi hicho!!!

Watu wengine utafikiri hawakwenda shule kumbe mumejengewa shule katika kila kata!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom