Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Kuna ticha mmoja wa kuitwa FYUDO....Tosa boys hiyo.....Na sister Mdalingwa.....Sijapataga kuona walimu WANOKO kama hawa
 
Mwalimu Maheta simsahau aliniivisha hadi kupata A kwenye kiswahili advanced level.

Bingwa wa swahili 2.
 
mwl.Kapinga wa Lutengano,ila lilikuwepo limwalimu kilaza lilikuwa linaitwa Charles Lupemba lilikuwa linapenda rushwa sana
 
Namkumbuka mwal wangu wa vidudu sister p na mwalim wangu wa dars la kwanza mwl nkya... Mungu awabariki walipo
 
Namkumbuka mr. Masemele mwl. Wa bookeeping pale Jitegemee! Alikuwa hachapi fimbo moja maana akaunt haita balance, ilikuwa fimbo 2,4,6 nk! Alikuwa anadai aki debit 1 lazima a credit 1 iliusitembee upande upande! Kwa kweli ilikuwa very funny.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Hapana la chaka lilikua linaitwa kibasila MKUU kimwer liko njia ya kupanda mabweni ya advance.
Nakumbuka sana. Kimweri kiko katikati ya mbeni la Kibasila na Madela, ila liko njiani kuelekea chaka kuchimba dawa.
Mimi nilikua Mirambo middle rum 1. Vijana wa Mirambo tulikua tunajiita watoto wa mjini. tulikua karibu na DH, karibu na madarasa, karibu, karib, jikoni. hata usafi sisi ndio tuliokua wasafi
 
Dr chipa uyu mwalimu alinitoa kwa upande wa fizikia na hisabatia ctomsahau maixha yangu yote pa1 xana Dr
 
Mrs Lugusha na mama mmoja mrembo sana Mrs Singano pale Muhimbili primary.
Bila kumsahau marehemu Mrs Mahushi pale Olympio primary
 
Mwalimu mputa alinifundisha hesabu karume shule ya msingi kwa kweli ilikuwa ni mwanzo nanguzo nzuri sana kwa hesabu mungu amlinde na afya njema kwa sasa ameshastaafu
 
Mr Douglas swimming teacher international school of Tanganyika...Nice dude!!
Wewe tena uwe na adabu kwelikweli na kama wazazi wako wapo hai uwapende na kuwatunza kama mboni ya jicho manake kama kweli ulisoma hiyo shule gharama walizo kusomeshea hapo kuanzia la kwanza mpaka la saba tu wangeamua kuwekenza kwenye ujenzi wangejenga nyumba 20mbagala na za kisasa.
 
Dr chipa uyu mwalimu alinitoa kwa upande wa fizikia na hisabatia ctomsahau maixha yangu yote pa1 xana Dr
Muwe mnawapelekea hata tujuzawadi basi mwee kuwapa motisha watoto wachoyo nyie
Mrs Lugusha na mama mmoja mrembo sana Mrs Singano pale Muhimbili primary.
Bila kumsahau marehemu Mrs Mahushi pale Olympio primary
 
Wewe tena uwe na adabu kwelikweli na kama wazazi wako wapo hai uwapende na kuwatunza kama mboni ya jicho manake kama kweli ulisoma hiyo shule gharama walizo kusomeshea hapo kuanzia la kwanza mpaka la saba tu wangeamua kuwekenza kwenye ujenzi wangejenga nyumba 20mbagala na za kisasa.
Come again ma'am...nway I feel ya!!
 
Nakumbuka sana. Kimweri kiko katikati ya mbeni la Kibasila na Madela, ila liko njiani kuelekea chaka kuchimba dawa.
Mimi nilikua Mirambo middle rum 1. Vijana wa Mirambo tulikua tunajiita watoto wa mjini. tulikua karibu na DH, karibu na madarasa, karibu, karib, jikoni. hata usafi sisi ndio tuliokua wasafi
Ndo ivo MKUU ulikua ukitoka mirambo unapanda kimweri afu ndo unaenda mabwen ya advance afu ukitoka apo unaenda chaka kupitia uwanjan
 
Back
Top Bottom