Msikiti Umasaini!!!

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
Watu wanaswali huko Handeni.........Hapa ukiiba tu unakatwa sikio.......sio ile misikiti yetu ya Mtambani


 
Duh hii kali lakini mbona kama hii picha imekaa kibiashara zaidi mbona masendeu yote mapya ha ha ha haha ha .....

 
unawachokoza eeeeeeeeeeeeee
 
Yani hao watu wote wameambizana kuvaa viatu dizain moja
 
We wachokoze wataandamana sasa hivi,shauri yako.
 
Heee naona viatu vyote vinafanana ukitoka unavaa hata visivokua vyako

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
wamasai nao kuna waislam?? sijawahi kusikia, watakuwa wachache sana!
 
Wacha kudanganya wewe! tangu lini umasaini kukawa na misikiti ya wasomali (kama inavyojulikana). hapo ni kwenye biashara ya masendeu!!!!

[/QUOTE]
 
Oooohooo, shauri yenu, sasa hivi utasikia maandamano yataanzia kwa Mtogole na kuishia Kidongo Chekundu.
 
wamasai nao kuna waislam?? sijawahi kusikia, watakuwa wachache sana!

Mbona wengi Sana... wapo hadi Ngorongoro kuna Msikiti... Kuna A. Ngororo na wanawe familia na ndugu zake wote ni Muslim ni ukoo mkubwa kiasi huyu alikuwa katibu wa wizara serikalini na Shihata... Dhiri Abdallah, hawa niwajuao kwa uhakika
 
Sasa wanapotoka mtu huvitambua viatu vyake kwa harufu au wamevua in their order of seniority?
 
Huwa jamaa huwezi kuta wameacha nje kiatu cha kuanzia elfu mbili na kuendelea nje ya msikiti, ni viatu choka mbaya ndo wanaenda navyo, sijui imani yao iko wapi.

Maandamano na matusi wanafanya baada ya kutoka kuswali, yani huwa siwaelewi kabisa.
 
Acheni ushakunaku nyie na kuwatafuta waislam......on the positive side nimependa, haibi mtu viatu maana nako kuna uwizi wa viatu balaa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…