Msihadaike na Drama za Polepole, ni Afisa Kipenyo aliye kazini!

Msihadaike na Drama za Polepole, ni Afisa Kipenyo aliye kazini!

and 998 others

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
28,423
Reaction score
40,121
Hizi drama ni za kupitisha muda tu Kusubiria siku ya Uapisho November 2025. Ndugu mnyonge endelea Kusaka pesa za kulisha familia yako.

Hakika HP kataitiwa mwanzo-mwenga Hana pa kutoboa
 
Hizi drama ni za kupitisha muda tu Kusubiria siku ya Uapisho November 2025. Ndugu mnyonge endelea Kusaka pesa za kulisha familia yako.
Binafsi ninawajua nyinyi watu wajinga, huwa mnakawaida ya ama Kuandika Mistari miwili mitatu ,kuogopa ukiandika sana watu watajua ulivyo lijinga , au uandike sanaaaa mautumbo utumbo kama Mwashambwa.
 
Hizi drama ni za kupitisha muda tu Kusubiria siku ya Uapisho November 2025. Ndugu mnyonge endelea Kusaka pesa za kulisha familia yako.
hakuna asiejua kwamba polepole ni ex-member wa mtandao na alitoka huko baada ya kuona maslahi yake yamepuuziwa kwahiyo anachokifanya ni kumwaga ugali ili wakose wote! Kwahiyo habari nyingi anazotoa kuhusu wanamtandao ni ukweli mtupu!!
 
Hizi drama ni za kupitisha muda tu Kusubiria siku ya Uapisho November 2025. Ndugu mnyonge endelea Kusaka pesa za kulisha familia yako.

Ma afisa vipenyo mtahangaika sana. Ila kwa maneno ya mzalendo Polepole, jiandaeni kwenda jela!
 
Hizi drama ni za kupitisha muda tu Kusubiria siku ya Uapisho November 2025. Ndugu mnyonge endelea Kusaka pesa za kulisha familia yako.

Hakika HP kataitiwa mwanzo-mwenga Hana pa kutoboa
Haya ndio madhara ya kukosa akili na kuishia kufuga matackle makubwa
 
Back
Top Bottom