Msichana wangu kanuna kisa nimempa pesa

Msichana wangu kanuna kisa nimempa pesa

Na hapo sasa nishakata tiketi ya daima ya kula kitu pendwa bure daima.
ah ah ah ah ah [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kijana umenifurahisha na haka kasentensi. ila ukweli ni kwamba wanawake wametofautiana kama ifuatavyo:
.kuna wengine wanapenda pesa wengine hawapendi pesa
.wengine wafupi wengine warefu
.wengine vibonge wengine wembamba
.wengine mcharuko wengine sio mcharuko
.wengine watamudu mziki wengine hawatamudu mziki
.wengine papuchi fupi wengine papuchi ndefu
.wengine wakishua wengine wa kawaida
.wengine weupe wengine weusi
.wengine wanajikubali wengine hawajikubali
.wengine wamesoma wengine hawajasoma
.wengine wana kazi wengine hawana kazi
.wengine masistaduu wengine wife material
.wengine wazuri wengine mabolibo

nataka kusema nini? nataka kusema kwamba duniani hakuna watu wa kufanana, dunia nzima wote tungekua tunaakili sawa na tabia zinazofanana dunia isingekua tamu, ingeboa. tunakosea sana kusema kila mwanamke yupo hivi au kila mwanamke yupo vile. haiwezekani wanawake wote wakafanana.

wewe umebahatika kupata lem'bebe ambae hana haja ya mkwanja basi shukuru, na yule ambae ana lem'bebe anaependa mkwanja ampe tu si anampenda, kama hawezi asepe atafute kama wako ambae hana haja ya mkwanja. kwenye ulabu utakutana na wanawake watakaokuomba ofa ya bia, wengine watakupa wewe ofa ya bia. maisha ndivyo yalivyo haiwezekani watu wote wafanane na wawe na same interests mzee, na usilazimishe.
 
Kuna wanaume humu hawaamini kabisa kuwa wanawake wanaakili kuwazidi wao ! akiwemo mleta mada !!

sikatai kuwa demu wako ( make msichana wako anawezakuwa house girl) hahongeki , ila yawezekana ameshasoma mchezo anahitaji ndoa ameanza kucheza gemu!!

wanawake na pesa ni ;
mfupa kwa fisi

HAKUNA mwanamke asiyependa pesa TAKE IT FROM ME.
 
MIMI KUNA CKU NILIWEKA HAPA UZI UNASEMA

"Manzi wangu hanipigi kabisa mzinga, hii imekaaje mazee "

Mamtu yakaanza kunikandia eti ooooh kuna sehem anahongwa huyo!!!!

Nikawaona WOTE MAJUHHA tuu...

Big Gift hapo una demu kama wangu mzee...
Keep it up.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng

Mkuu hii ni kawaida,wa kwangu mwenyewe ajawai kunipiga mzinga. Hii kitu inachangiwa na uwezo wa akili wa uyo mwanamke,wanawake wengi hawajui kusave kwa ajili ya kesho ndio maana wanamua kupiga vizinga wapate hela pale wanapokua na shida.
 
Mnaosema mapenzi pesa kama mwanaume hana imekula kwake mimi nawakatalia.
Jana nilikua katika mtoko wa jioni na msichana wangu tukajiachia sana mwishowe ikafika jioni kila nikamsindikiza kupanda gari kwenda kwao sasa nikaamua nimpe elf 80 kwa kitu alichonizawadia jana ila alikataa akaniambia siku nyingine.
Leo katika salamu niliona hana mood nkamuuliza kulikoni dear akasema nimemboa sana jana, nkamwambia kwa nini? akasema kitendo cha mimi kumuhonga hela!
Basi nikamuomba msamaha nkawambia sitarudia tena.

Na hapo sasa nishakata tiketi ya daima ya kula kitu pendwa bure daima.
Kwa wale wanaume msio na pesa jipeni moyo makula sana bure kama mimi iwapo mtakutana na wanawake wenye hadhi kama wa kwangu.
Nawasilisha.


nikamsindikiza kupanda gari kwenda kwao.


Sasa kama anakaa kwao kula bure kodi halipi umeme halipi. hela ya nini sasa.
Subiri aanze kuwa na matumizi ya hela.
Hawa viwavu huwa wanapenda maisha ya juu akianza kujitegemea anakuwa na maisha ya juu ambayo hana uwezo nayo. Ndo mizinga inaanza ni mapema kujudge mpe muda.
 
anakuvutia kasi, life gumu hili watu wako kimkakati zaidi, akikuweka kwenye target zake unaweza anzisha thread nyingine kupinga hicho ulichoandika leo
 
Subiri kutoa 1M. Unacheza na wanawake wewe!
Ha ha hajui anawekea mtego.. Anaweza hata akapewa yeye pesa ila siku mzinga atakaopigwa hataamini!! Atakuja kulipia kiwanja huyu!!
 
Mnaosema mapenzi pesa kama mwanaume hana imekula kwake mimi nawakatalia.
Jana nilikua katika mtoko wa jioni na msichana wangu tukajiachia sana mwishowe ikafika jioni kila nikamsindikiza kupanda gari kwenda kwao sasa nikaamua nimpe elf 80 kwa kitu alichonizawadia jana ila alikataa akaniambia siku nyingine.
Leo katika salamu niliona hana mood nkamuuliza kulikoni dear akasema nimemboa sana jana, nkamwambia kwa nini? akasema kitendo cha mimi kumuhonga hela!
Basi nikamuomba msamaha nkawambia sitarudia tena.

Na hapo sasa nishakata tiketi ya daima ya kula kitu pendwa bure daima.
Kwa wale wanaume msio na pesa jipeni moyo makula sana bure kama mimi iwapo mtakutana na wanawake wenye hadhi kama wa kwangu.
Nawasilisha.
Hahhahhaha, mzee hiyo ni janja yao tu, kaa mkao wa kupigwa kuki lenye maana..sio hio elf 80
 
Mnaosema mapenzi pesa kama mwanaume hana imekula kwake mimi nawakatalia.
Jana nilikua katika mtoko wa jioni na msichana wangu tukajiachia sana mwishowe ikafika jioni kila nikamsindikiza kupanda gari kwenda kwao sasa nikaamua nimpe elf 80 kwa kitu alichonizawadia jana ila alikataa akaniambia siku nyingine.
Leo katika salamu niliona hana mood nkamuuliza kulikoni dear akasema nimemboa sana jana, nkamwambia kwa nini? akasema kitendo cha mimi kumuhonga hela!
Basi nikamuomba msamaha nkawambia sitarudia tena.

Na hapo sasa nishakata tiketi ya daima ya kula kitu pendwa bure daima.
Kwa wale wanaume msio na pesa jipeni moyo makula sana bure kama mimi iwapo mtakutana na wanawake wenye hadhi kama wa kwangu.
Nawasilisha.
Hii inatokea kwa nadra sana hapa duniani, usijihisi una bahati hivi karibuni utaanza pigwa makombora mpaka useme poo
 
..Huo mzinga utakaopigwa hapo hutamiini Mkuu anakutega Huyo!!angerudisha Hela kama HATAKI
 
After sex hauwezi kumpa demu wako hela tena huyo ana tabia Mzuri alitakiwa akupige makofi matatu ili akili yako ikae sawa kwan ye Malaya
 
naomba namba ya huyo dada
maana nataka kumpeleka makumbusho!!
usawa huu unakataa hela, kweli kuna watu wamebarikiwa!!!

alafu mbona una sound kama umekula 0677
 
nimekutana nao wengi wa aina hiyo ila huwa wana mipango ya mbali,,, utakuja kusikia nina shida ya 1.5 milion,, ndo utapata akili
 
Back
Top Bottom