Msichana wangu kanuna kisa nimempa pesa

Msichana wangu kanuna kisa nimempa pesa

Sasa c ungemwambia akurudushie sasa
 
Sitembei na malaya mkuu tena anaejiuza mtandaoni, wengi wamepita hapo karibia robo ya taifa la tanzania kulingana na sensa ya 2012. Wala hakuna lolote zaidi ya kudumbukia kwenye shimo la taka kila uchafu ushaingia
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Kuhonga ni kipaji, vilevile kuhongwa ni kipaji pia
 
Mkuu big gift inawezekana mtoto mzuri kweli hapendi kuhongwa lakini usijipe matumaini 100%! Why, inawezekana ni muktadha na mazingira uliyotumia kumpa.. Yani dizaini umetoka kula mzigo unamsindikiza alafu unampa hela, kwa mwanamke mwingine lazima ajisikie vibaya yani dizaini anaona unamlipa kwasababu ya kumgonga so anahisi unamchukulia kama wale wale tu!! Lakini hiyo haimaanishi kuwa hataki kuhongwa ila ni namna gani unamuhonga hapo ndio ishu..

Binafsi sometimes unakuta unatoka na mtoto mzuri flani yuko decent hakuombi hela wala nini but kuna mda unajisikia umpe hela but huwa napata kigugumizi nampa hela namwambia ya nini?? Maana hajaniomba.. Alafu sitaki achukulie vibaya kwamba namuona ana shida au malaya but kama mwanaume nataka tu nimpe hela na mimi nijiskie fahari!! Ila shida nampa kwa staili ipi?? Na sio kwamba eti hapendi kuhongwa kabisa ila hapendi umuhonge kama 'wale wale'.!!

Sijui umenisoma Mkuu???
Siku hizi tunaambiwaga "chukua nauli"
Nikishaambiwa hivyo nachukua bila wasi.
Ila kupewa tu "chukua hii" noma sana.
 
Sitembei na malaya mkuu tena anaejiuza mtandaoni, wengi wamepita hapo karibia robo ya taifa la tanzania kulingana na sensa ya 2012. Wala hakuna lolote zaidi ya kudumbukia kwenye shimo la taka kila uchafu ushaingia
Kwani umesikia yeye anakutaka?
Behave wewe.
 
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Achana nae falla huyo.
Kwanza kwa viwango vya KLM wetu hana hadhi hata ya kupata nae dinner.
 
hongera sana mi nafikisha mwaka na nusu sasa
nipo single
 
Back
Top Bottom