Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

Angalieni Uzi wake wa mwaka Jana mke wangu anataka kunipeleka kwa mganga

Story za kutunga hizi
 
Chai hizo

Hakikisheni sukari ya kutosha basi

Habari zenu jamani,

Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.

Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.




Ni demu wangu wa muda mrefu, sasa imefikia mahari tunahitaji kufunga ndoa.

Anasema kwa mila zao (mhindi) wao mwanamke ndio anatakiwa kutoa mahari kwa mwanaume.

Binafsi naona kama hizo ni dharau, mimi nimeona anataka kunidharilisha. Nayeye hataki kabisa niende kwao kumtolea mahari.

Anataka wazazi wangu mpangie mahari namimi nataka wazazi wake wanipangie mahari, hapo ndipo tunapishana.

Imagine, mtaani kwetu kuna kuwa kuna sherehe watu wanasema "tulikuwa tunapokea mahari ya SUPU YA MAWE " hahahaha
 
Unaogopa mtaani watasemaje. Je wewe mwenyewe unasemaje kulipwa mahari?
 
maskini wew na ukoo wako wote mtadharauliwa milele ogopa wahindi kwa dharau. ok si mbaya
nitakuimbia wimbo huu " aiyaiya kuolewa utruidi nyumbani kuolewa..."


matani ya ngumi haya.......
 
duniani kuna vituko...
SUPU YA MAWE mie mjomba ako usisahau kunialika siku ya kupanga mahari yako.....
kwa mwonekano wako jumla ni sh Mil. 6.1 ikipungua sana Mil. 5.5 kwa jinsi tulivyokulea......
 
Usikubali ndo anakununua huyo...utaenda osha magari ya babamkwe....:blabla::blabla::blabla:
 
Ni demu wangu wa muda mrefu, sasa imefikia mahari tunahitaji kufunga ndoa.

Anasema kwa mila zao (mhindi) wao mwanamke ndio anatakiwa kutoa mahari kwa mwanaume.

Binafsi naona kama hizo ni dharau, mimi nimeona anataka kunidharilisha. Nayeye hataki kabisa niende kwao kumtolea mahari.

Anataka wazazi wangu mpangie mahari namimi nataka wazazi wake wanipangie mahari, hapo ndipo tunapishana.

Imagine, mtaani kwetu kuna kuwa kuna sherehe watu wanasema "tulikuwa tunapokea mahari ya SUPU YA MAWE " hahahaha

Sijasoma comment yoyote labda kwa uzoefu wangu na mtoa mada hizi story peleka pale nyuma ya kituo cha mabasi karume kama unaelekea Buguruni, utakuta kuna tax zimepaki, bajaji na pikipiki... Pia utakuta wazee wanakunywa kahawa hapo... Ukifika anza kuwaambia, wazeee hadithi... hadithiiiiii.............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom