Old Member (Retired)
JF-Expert Member
- Sep 29, 2012
- 3,402
- 1,618
Habari zenu jamani,
Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.
Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.
Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.
Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.