Mke wangu anataka kunipeleka kwa mganga

Mke wangu anataka kunipeleka kwa mganga

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
3,402
Reaction score
1,618
Habari zenu jamani,

Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.

Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.
 
"It's Not Easy"

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'M getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would [x2] it hurts me so mama
Mama said to me

[Chorus:]
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it [x3]
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be [x2]
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in your mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was within you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

This choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

[Chorus]

 
Habari zenu jamani,

Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.

Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.

huo ndo mwanzo wa kujifunza uchawi then mnafarakanishwa.atakachowaambia ni kuwa anayewaroga ni ndugu yenu wa karibu(anaweza kuwa hata mama yako mzazi).sio wote watakaoamini mama yako yuko hivyo.bifu zitaanza na mtafarakanishwa mpaka basi huku mwenzenu anapiga hela.huyo waif wako kampe kofi tano za uso afu mwambie aache ushirikina.
 
You did not know that behind that beauty
Lies the true colors
......... jamani kabla ya kuoa chunguza kwanza...Usivamie urembo tuu...Tatizo wanaume wa siku hizi wanakurupuka kisa urembo wa kununua....oohooo mnaingia chaka...Km anakushauri kwenda kwa mganga usikute na wewe huwa unaendewa.....

Analofanyiwa mwingine na wewe pia
 
Habari zenu jamani,

Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.

Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.

acha kujaza sever mzigo ww.... Au ndio unajifunza kupost thread?
 
ww jemaaa ni mwongo sana aiseee .

maaana nikiunganisha thread zakoo ndio napata ukweli halisi wa uongo wako
 
"It's Not Easy"

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'M getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would [x2] it hurts me so mama
Mama said to me

[Chorus:]
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it [x3]
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be [x2]
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in your mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was within you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

This choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

[Chorus]

 
Last edited by a moderator:
Kumbe kazi umetimuliwa leo?
hahaha, ndenda kwa mganga bwana, si hela unayo?
 
Kama ulipata kaz kupitia mganga nenda na kama ulipata kwa uwezo wa mungu basi muombe akuonyeshe njia huwez kujua kukosa kwako hiyo kaz mungu amekuandalia nzuri zaid ya hiyo
 
"It's Not Easy"

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'M getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would [x2] it hurts me so mama
Mama said to me

[Chorus:]
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it [x3]
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be [x2]
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in your mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was within you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

This choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

[Chorus]

Nalikubali sana hili song asante mdau MSG sent wala hukutumia nguvu
 
Kumbe kazi umetimuliwa leo?
hahaha, ndenda kwa mganga bwana, si hela unayo?

hela ipo mkuu, huwa nawaogopa hao watu. kweli hamna kitu kibaya kama shida, hao watu kweli wanasaidia mkuu? ni wapi naweza wapata? usinicheke king'asti wote hatujui ya kesho
 
Bora uende msikitini/kanisani kuomba Mungu kuliko mganga...ni mwanzo wa kujikuta unaingia kwenye matatizo zaid ya kupandikizwa mispirit ya ajabu ajabu.......Oooh God help this person here,Give him a hearing heart, asikie saut yako na sio sauti ya shetani.
 
hela ipo mkuu, huwa nawaogopa hao watu. kweli hamna kitu kibaya kama shida, hao watu kweli wanasaidia mkuu? ni wapi naweza wapata? usinicheke king'asti wote hatujui ya kesho
mkeo anajua wanapatikana wapi ndo maana akasema muende mkapige ramli
 
Habari zenu jamani,

Muda si mrefu nime-report hapa kuwa nimefukuzwa kazi kutokana na nature ya familia ya mke wangu, nimempigia simu mke wangu ameniambia haiwezekani hii si sawa lazima nasisi twende kwa mganga wa kienyeji tujue ni nani anaye fanya hayo mambo kwa familia yake.

Hapa nawaza sijui itakuaje tukienda kwa mganga, maana sijawahi kwenda kwahyo naogopa wadau.

Huyo lazima alishatangulia huko. Utapelekwa kama boya tu. Mipango yote ilishasukwa!
 
jiandae kuvua nguo zote na kuogeshwa hadharani kama si sokoni basi njia panda...duh waganga ni noma
 
Back
Top Bottom