Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

Ni demu wangu wa muda
mrefu, sasa imefikia mahari tunahitaji kufunga ndoa.

Anasema kwa mila zao (mhindi) wao mwanamke ndio anatakiwa kutoa mahari
kwa mwanaume.

Binafsi naona kama hizo ni dharau, mimi nimeona anataka kunidharilisha.
Nayeye hataki kabisa niende kwao kumtolea mahari.

Anataka wazazi wangu mpangie mahari namimi nataka wazazi wake wanipangie
mahari, hapo ndipo tunapishana.

Imagine, mtaani kwetu kuna kuwa kuna sherehe watu wanasema "tulikuwa
tunapokea mahari ya
SUPU YA
MAWE
" hahahaha

maskini wew na ukoo wako wote mtadharauliwa milele ogopa wahindi kwa dharau. ok si mbaya
nitakuimbia wimbo huu " aiyaiya kuolewa utruidi nyumbani kuolewa..."
 
Hizo mila na desturi zao tangia enzi na enzi huwez kuziepuka unless uachane nae..wahindi wakifanya shughuli hawana tabia ya kualika mtaa sababu ya ubaguz,unless wamekaa Tanzania muda mrefu sana. Huna sababu ya kuhisi umedharauliwa. Ukipenda boga Upende na ya lake

Kila la kheri katika ndoa yako
 
Kaka nenda katoe mahari wewe sababu Kama ni mila ata yako hairuhusu mwanaume kutolewa mahari then huyo mhindi yupo nchini kwetu so afate mila zetu....kesho utakufa atakomaa uchomwe moto kama wao.
 
kwanza mwanamke mwenyewe ushamwita DEMU acha akutolee tu mahari
 
Yaani mmefikia kufunga ndoa hamjawahi kuulizana mila zenu? Duh
 
Mh!haya bhana humu kuna mambo,kweli za kuambiwa changanya na zako!,
 
mambo ya akina kharina kapoor

KUANGALIA PICHA ZA KIHINDI ZILIZOTAFSIRIWA NI JANGA
 
maskini wew na ukoo wako wote mtadharauliwa milele ogopa wahindi kwa dharau. ok si mbaya
nitakuimbia wimbo huu " aiyaiya kuolewa utruidi nyumbani kuolewa..."

not thaaaat!!...aiyaya kuolewa utarudi nyumbani kutembea...:becky:
 
Mtoa mada jipange umesema mke wako kwa subject kwa body unasema mpenzi wko unadanganya.Story ya kutunga
 
Kaka huyo anaolewa,kaka huyo anaolewa,Mahari ishatolewa.
kaka huyo anaolewa,kaka huyo anaolewa,.........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom