Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

Msichana wangu anataka kuja Nyumbani kunitolea Mahari

naona aibu MankaM , watu wakija kupokea mahali si itakuwa hatari mkuu? si umeona hapa tu jf watu wameanza kusema naenda kuoelewa mtaani je

Mtaani ndio ishu kudadeki yani sikupatii picha daaa ila nimecheka sana mkuu sema kama ni utani tujue kabisa looo!
 
Last edited by a moderator:
Baada ya hapo si utaendelea kumbaka nakumimbisha? We wAcha Alene mkwanja watu wapeleke pwani
 
dah! mkuu unataka kuolewa na demu wa kihindi!
 
nawe unafanyiwa kitchen party na send off, io imekaa poa thanaaa!!
 
Ni demu wangu wa muda mrefu, ......

Anasema kwa mila zao (mhindi) wao mwanamke ndio anatakiwa kutoa mahari kwa mwanaume.

Binafsi naona kama hizo ni dharau,
.....
Kama umekaa naye muda mrefu bado tu haujakubaliana na mila za kwao? Ninavyowajua wahindi walivyokuwa na ubaguzi wa hali juu na hasa kwa waafrika, sidhani kama amefikia hapo.....labda kama ni muhindi koko,
 
Hee bas shughuli kweli inamaana anakuoa ww ebwana eeeh haya olewa mtoto wa kiume
 
Kama umekaa naye muda mrefu bado tu haujakubaliana na mila za kwao? Ninavyowajua wahindi walivyokuwa na ubaguzi wa hali juu na hasa kwa waafrika, sidhani kama amefikia hapo.....labda kama ni muhindi koko,
Asante mwanasosholojia, umetumia perspective gani? functionalism, conflict theory, feminism au social interaction? maana hizo ndio mbwembwe zenu kwenye arguement

BY: SUPU YA MAWE
 
Last edited by a moderator:
Story kama hizi za kutunga ndio zinafanya JF ikose heshima stahiki....maana yake imefikia hatua mpaka watu tunaogopa kuchangia...
 
Ni demu wangu wa muda mrefu, sasa imefikia mahari tunahitaji kufunga ndoa.

Anasema kwa mila zao (mhindi) wao mwanamke ndio anatakiwa kutoa mahari kwa mwanaume.

Binafsi naona kama hizo ni dharau, mimi nimeona anataka kunidharilisha. Nayeye hataki kabisa niende kwao kumtolea mahari.

Anataka wazazi wangu mpangie mahari namimi nataka wazazi wake wanipangie mahari, hapo ndipo tunapishana.

Imagine, mtaani kwetu kuna kuwa kuna sherehe watu wanasema "tulikuwa tunapokea mahari ya SUPU YA MAWE " hahahaha

Kuna comment ulisema wewe ushaoa!
cc Tyta
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom