Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Dah... Weka namba yake hapa usaidiweeeee [emoji13] [emoji13]
 
Tatizo ni kwamba unampa hela kidogo kidogo. Kusanya hela ya vocha, simu, kusukia, ya soda,ya ped, ya kujitibu, ya nauli, ya kula, ya kuoshea macho, na ya kuzugia home. Usisahau ya shughuli za rafiki yake, ya nguo za ndani, ya dela. Bila kusahau ya perfume, make up. Nilisahau ya viatu, ooooh sorry pale juu kwenye nguo nilisahau kuweka night wear, ijumlishe please.
Usisahau ya madeni anayodaiwa.
Mpe zote hizi uone kama atakuwa anakusumbua.
Ngoja nitafute orodha nyingine nitarudi.
Tuwatunze wenzetu wapendeze.
Mkuu [emoji115] huumtakii mema kabisa zote hizi[emoji151] [emoji147] [emoji155] [emoji156] [emoji160] [emoji162] [emoji166] [emoji168] [emoji381] [emoji382] [emoji445] [emoji535] [emoji519] [emoji525] [emoji524] [emoji529] [emoji513] [emoji592] kwa hali [emoji115] [emoji115] bora nibaki na hamu zangu[emoji125] [emoji125]
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikera anaombaomba sana hela hapitishi siku tatu bila kuniomba, Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya, yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu, akittuma sms eti anasema ananipenda sana, kwa style hii?
Mtafutie mtaji wa unga huyo, ili upate muda wa kupumzika wakati ye akihangaika na Makonda..
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikera anaombaomba sana hela hapitishi siku tatu bila kuniomba, Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya, yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu, akittuma sms eti anasema ananipenda sana, kwa style hii?
Una nguvu sawasawa za kiume?
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikera anaombaomba sana hela hapitishi siku tatu bila kuniomba, Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya, yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu, akittuma sms eti anasema ananipenda sana, kwa style hii?


Cheki pengine anabwia unga huyo.
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikera anaombaomba sana hela hapitishi siku tatu bila kuniomba, Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya, yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu, akittuma sms eti anasema ananipenda sana, kwa style hii?

pole sana...wengine tunaomba kuwapima imani zenu ila sio kila siku ...kwa mfano tangu nimeachwa na engineer wangu kuna kaka kamoja hivi nikakapima imani yake nashida na elfu nane kakanijibu kwa sasa siwezi kukusaidia ,,,wala sikusumbuka nae tena nikampotezea mazima ..ila mim nikimwomba pesa mwanaume nakujaribu na ukinipa wiki inayofuata nakununulia nayo zawadi kama shati au tisheti,,, sipendi kuomba pesa ya mwanaume maana nina uwezo wa kujimudu mwenyew bila pesa za wahisani
 
Mimi siombagi hela na sitowahi kuomba.
Asipojiongeza basi.....

Lakini kila mtu ana life style yake kama ni chumba wenda kipato chake kidogo kuliko kuku cheat bora akuombe.

Kuna wanaume wa ajabu sana yaani yeye hela yake ni ngumu kuitoa.hawezi kujiongeza hata mwisho wa mwezi atume hata laki ya matumizi, unategemea nn??

wadada tuna mambo mengi, kumjari mchumba wako niwajibu wewe mpe tu acha kulalama usipompa wenzio watampa

sipendi lijianaume lenye mkono mgumu kutoa.wakati mm mtoaji kama ninayo. Mnaboa sana.

sasa hapo utakuwa umenipenda mm au hela yangu, wadada wengi nyie ni machangudoa (wauza k***a) sema basi tu luckyline
 
Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya,

Hiyo vocha, unapigiwa simu kutokana na hiyo airtime au la?
Akija kukuona, hua ametoka salon au nywele zimebeat?
Akija kukuona, bado atalia story za njaa?
Simu mpya ushaiona? Na ya (za) zamani huenda wapi?
Dawa wapi prescription?

My guess, kuna mengi zaidi ya hayo uliyoyataja. My guy! Transform yourself! Amka Boss! Gueka uwe "yule msee". Yule msee hachezewi. Yule msee ako radar!
 
My own opinion, talk to her. Yes, umemzoesha hayo maisha nawe. But, tell her how you feel about it right now mlipofika kwa relationship yenu. Jionee jinsi atakavyoreact. Maamuzi kwako.


OR...

Kosa kumpa hela. Usimnyime. Mwambie tu huna kwa wakati huo. Something tells me utaambiwa humpendi tena na hekaya zingine...
 
Kama anapenda kukuomba omba hela na ww muombe ombe papuchi itakua mswano aka bampa 2 bampa
 
Mademu wa kibongo njaa tupu!! hakawii kukwambia mamake yupo kwenye siku zake hana hela ya pedi
 
57c0c08301a9d2b76cc78b5efc72bc0c.jpg


Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom