Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Sa brother mtu hata uchi hajakupa unaanzaje kumuita mpenzi wako bwana!

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
Mm pia nimeshangaa

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Maisha ya sasa hv mwanaume ukiwa boya utaliwa pesa zako mpaka ukome wanawake wana njaa sana yan hata kama hakutak ukimpa pesa anajtia anakutaka sasa ukitaka kumjua anayekupenda mapenz ya mwanzo usimpe pesa akikmbia hakufai achana nae wala ucmfkirie hata kdg angalia anayeweza kuwa mkeo

Sent from my SHV-E275S using JamiiForums mobile app
 
Mnatuabisha....

Sent from my SM-G903F using JamiiForums mobile app
 
Unataka akamuombe Nani kwa mfano!!?

Sent from my TECNO-C9 using JamiiForums mobile app
 
Mpe tu... Wewe mpe hela tu afu endelea kuwa mpenzi mtazamaji

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom