Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Nina binti nampenda sana ila anachonikela anaombaomba sana hela...hapitishi siku tatu bila kuniomba,Mara aombe hela ya vocha,ukimtumia anaomba hela ya chakula,ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon,ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa ,mara simu mpya,yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu,sinuous cha sms....eti anasema ananipenda sana kwa style hii???
Kama unazo mpe kama huna mwambie sina,chukua wa type yako asioomba,mbona unajitesa kwa kulalamika,mbona wewe vyengine ukiomba anakupa halalamiki,kupeana ni kikoa toa na wewe upewe,kama hutaki kutoa vyawatu usichukue..
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikela anaombaomba sana hela...hapitishi siku tatu bila kuniomba,Mara aombe hela ya vocha,ukimtumia anaomba hela ya chakula,ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon,ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa ,mara simu mpya,yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu,sinuous cha sms....eti anasema ananipenda sana kwa style hii???
mchewwwwwwwwwwwwwwww
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikela anaombaomba sana hela...hapitishi siku tatu bila kuniomba,Mara aombe hela ya vocha,ukimtumia anaomba hela ya chakula,ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon,ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa ,mara simu mpya,yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu,sinuous cha sms....eti anasema ananipenda sana kwa style hii???
Huyo dawa yake mgeuzie kibao muombe yeye... Mwambie juu ya mawe ile kinoma noma
 
Tafuta wimbo wa mwana FA ,dume suruali muwekeee asikilize
 
Mm nilikua nae nimepiga chini kama huyo. Atakuacha umefulia yy ataenda kwa wengine. Je ww?!!
 
Inaelekea tangu mwanzo alivyokuomba ulimpa kwa wakati na kujifanya unazo hivyo ulishamzowesha endelea tu kumpa iko siku shida zake zitakwisha na hutolalamika tena.
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikela anaombaomba sana hela...hapitishi siku tatu bila kuniomba,Mara aombe hela ya vocha,ukimtumia anaomba hela ya chakula,ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon,ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa ,mara simu mpya,yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu,sinuous cha sms....eti anasema ananipenda sana kwa style hii???
namba zake pliz...mi ndo kiboko yao!!
 
Ivi kwa mfano nikakuomba ela ya saloon,ukanipa efu kumi bila kujiongeza nina maitaji mengine unipe ata 70 au laki unafikiri siku mbili zitapita sjakwambia naumwa??????
 
Ni pm namba yake ya mpesa nikusaidie mkuu mimi natuma tu mpaka achoke mwenyewe
 
Mimi siombagi hela na sitowahi kuomba.
Asipojiongeza basi.....

Lakini kila mtu ana life style yake kama ni chumba wenda kipato chake kidogo kuliko kuku cheat bora akuombe.

Kuna wanaume wa ajabu sana yaani yeye hela yake ni ngumu kuitoa.hawezi kujiongeza hata mwisho wa mwezi atume hata laki ya matumizi, unategemea nn??

wadada tuna mambo mengi, kumjari mchumba wako niwajibu wewe mpe tu acha kulalama usipompa wenzio watampa

sipendi lijianaume lenye mkono mgumu kutoa.wakati mm mtoaji kama ninayo. Mnaboa sana.
 
Back
Top Bottom