Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Msichana wangu ananiomba omba sana hela

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Posts
560
Reaction score
320
Nina binti nampenda sana ila anachonikera anaombaomba sana hela hapitishi siku tatu bila kuniomba, Mara aombe hela ya vocha, ukimtumia anaomba hela ya chakula, ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon, ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa, mara simu mpya, yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu, akittuma sms eti anasema ananipenda sana, kwa style hii?
 
Kama unamgegeda we mpe tu anachoomba Kama he anavyokupa ukitaka
 
Ila si kila ukitaka dudu na yeye anafunguka au ?

Jibu hapo nikupe ushauli unaoendana na kasi ya Magufuli...
 
Nina binti nampenda sana ila anachonikela anaombaomba sana hela...hapitishi siku tatu bila kuniomba,Mara aombe hela ya vocha,ukimtumia anaomba hela ya chakula,ukimtumia anaomba tena hela ya Saloon,ukimtumia anaomba hela ya dawa anaumwa ,mara simu mpya,yaani inafikia hatua akipiga simu naiangalia tu,sinuous cha sms....eti anasema ananipenda sana kwa style hii???

Numbisa wewe umemuelewa ?
 
Zima tu Simu na ukimkumbuka unaiwasha unamuita kwanza akikuambia simu yako vipi unamuambia mbovu nazichanga changa ninunue nyingine... speed itapungua... ukiona haelewi njoo tena humu nikupe maujanja...
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Dawa ni hii tupa
IMG_20170212_233109.jpg
kule atafute mwingine
da tumsaidieje huyu mkuu kweli anaelekea hapendi kuombwa pesa dable dable
 
Back
Top Bottom