Mshahara wa wabunge wapanda mpaka 11,000,000/-

Mshahara wa wabunge wapanda mpaka 11,000,000/-

Unalipa kodi kubwa,gharama za maisha
zinakuwa kuwa kubwa ili Mgulu Nchemba
aweze kulipwa 10,000,000 na VX yake iwe na Mafuta.
 
Kama ni kweli utashangaa jinsi watakavyotengeneza hoja kwanini wao wanastahili kuongezewa hivyo lakini hoja hizo hizo zikipelekwa kwa wengine wataruka...
 
Kama ni kweli utashangaa jinsi watakavyotengeneza hoja kwanini wao wanastahili kuongezewa hivyo lakini hoja hizo hizo zikipelekwa kwa wengine wataruka...

kiama chao kimefika acha watengeneze mazingira ya vijana kuingia mjengoni
 
Yaani wakati mwingine natamani niwe kichaa mwenye uwezo wa kushika AK47 halafu unacharaza risasi bunge zima, hatoki mtu. I mean watu wangu, wabunge wangu tunapingania ninini nanyie mnafanya nini?. "Tanzania haiwezekani pasipo Mapinduzi" sasa naanza kuamini hivyo!
 
nasikia kuugua ghafla,hasa ninapojaribu kutafakari kama naweza kuepusha jambo hilo,naoba kama ndoto au filamu.MSIMAMO WA CDM NI UPI?
 
Mshahara wa wabunge umepanda kutoka Tsh 6,000,000/- kwa mwezi mpaka Tsh 10,000,000/- kwa mwezi mbali na marupurupu mengine!..

Hii inakuja ikiwa wadaktari tayari wameshatangaza mgogoro na serikali na kuipa wiki 2 kutimiza madai yao la sivyo watatangaza mgomo mkubwa nchi nzima kuanzia 23/6/2012...

Source: Mtanzania ya leo

"Hatuwezi kutatua matatizo kwa akili ile ile ambayo ilisababisha yawepo"..Mch. Peter Msigwa

Sasa namwelewa engineer Stela!!!
 
Wanajamvi, Wengine wenu mtakuwa mnakumbuka jinsi ambavyo serikali iliwashambulia wanafunzi wa chuo kikuu cha dar es salaam kwa madai kwamba wamekataa kwenda vijijini au wamedai mayai zaidi. Mambo hayo yanaendelea kutokea tena sasa waliosambaza propaganda hizo sasa wanashikilia nyadhifa za juu. Mara hii wanasema madaktari wanadai mishahara.
 
Ngoja Nasi tjkajazane huko. 2015 mpaka kieleweke, wote mjengoni,alaaa.
 
Najuta Kusomea fani isiyolipa kwa mgomo, mimi Dr. wa Mifugo nikigoma nani atanisikiliza? Haki ya nani na mimi ningegoma kabisa! Maana huu upumbavu sasa!!!! Kiongozi wetu yule dhaifu anawajibu kunya madaktari lakini anaachia huu upumbavu unapita? Ama kweli TZ ni zaidi ya uijuavyo!!!

Ma-TUCTA nayo yanatudanganya na migomo ya watumishi kumbe kelele za chura Nyamba...ff!!!

mkuu Job K muda bado , ila tunaelekea kubaya, watanzania bado hawajachoka sana , ila nadhani soon makundi yote ya jamii ikwemo wafanyakazi wote wa uma wataungana kudai haki na maslai , kwa sasa ivi mambo yakuwa magumu kwa sababu kila kundi linadai maslai peke yake , ila tunapoelekea ni kubaya sana kwani maisha yanazidi kuwa magumu
 
Last edited by a moderator:
Ipe nyama basi hii taarifa yako bado ina gap nyingi, hapa hatubishani bali tunataka tujuwe tuanze kuchangia vipi. hebu jazia nyama hii Habari.
watu kama Ritz zomba huwawezi kuwaona kwenye mada hizi, wao ni udini tu ndio uliowaleta hapa JF.

Unataka hata mada za uongo tuchangie?

Una uhakika wa mshahara huo wa millioni 10 au unayakinisha udaku?
 
kaka Genecius Kaiza, Tanzania yetu haina usawa. Wabunge wanajidai kutetea maslahi ya wananchi kwa kupoteza muda kurumbana Bungeni. Tena wakiwa wanasema pumba muda unaongezwa mtu akiongea point analazimishwa kukaa chini na akikaidi afande amtoe nje. Tanzania ni zaidi ya unavyoijua kaka. Mwenyenacho anazidi kuongezewa na wengine kuambiwa wito....
 
Mimi binafsi sina imani na chama chochote kwani sioni msimamo wa kweli wa wabunge wote tulianza na inshu ya kupandisha posho za wabunge, magari ya kifahari na sasa mishahara.

Hakuna wa chama tawala wala wapinzani utawasikia wakipinga kumbe ni danganya toto wisho wote wanachukua bila ya kuwaonea huruma watz wengi walio masikini.

Ila ipo siku1 tu maana watz wanayaona haya yote. MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
Ebo mch msigwa vipi. Unapokea huo mchongo nawe, mbona wabunge wa cdm hampingi hiyo mishahara? In a maana hamuoni au muko Bize kuongoza migomo. Sisi wafuasi wenu tunaomba mpinge kwa gharama yoyote. M 10" ati? Hsya wajameni.
 
aloo yan mil10 mmh mbona sasa bungen panataka kuwa mahali pa kujineemesha? bado petrol ,posho ! sasa mawazir c ndo m20!
 
yankamamil6mpakamil10 serikaliitakuwaimeongeza matumizyakekwazaidi yabilion14.4hukutunatakiwa kupunguzamatumiz yaserikal
 
ongezeko ilolabilioni14.4 niwazikabisaakwambaserikaliyetuinatumia kodi zawavujajashovibaya sasabaswapinzannjon muwashtak
 
Unataka hata mada za uongo tuchangie?

Una uhakika wa mshahara huo wa millioni 10 au unayakinisha udaku?
Zomba ni kweli, wabunge wanachota millioni 10 kwa mwezi sasa...Halafu inashangaza sisi wananchi tunaendelea kupiga makelele CCM Oyee, Chadema Oyee, CUF Oyee wakati hawa watu hakika hawana maana kabisa wala Uzalendo rohoni mwao wakiendesha hoja bungeni za mgomo, Dr.Ulimboka, Muungano na madudu mengine kutupoteza sisi wananchi kuelewa kilichofanyika..

I mean sasa hivi naanza kukosa kabisa imani ya hawa viongozi wetu wote! mtanisamehe viongozi wangu lakini hii sii kupigania haki wala M4C - I think time has come kwetu sisi wananchi kuchukua jukumu hilo maanake nilisikia mpango huu mapema kwamba badala ya kuongeza posho zilizokataliwa, wafanye ongezeko la mshahara wao na imekuwa. Huu ni mpango wa CCM baada ya mgomo wa kwanza wa madaktari, kuwaonyesha wananchi kwamba hao Chadema mnaowatetea sana mbona nao wanachukua mishahara mikubwa?. Mbona nao wanafanya yale yale maduidu ya CCM?.. Nikajiuliza sana lakini nikasema Chadema hawatakubali hili.. Heee kumbe wamejaa tele leo hii nao wamejitikwa zigo la ndizi kichwani wakati wanajua fika sii wabunge wanaotakiwa kutekeleza maendeleo majimboni bali Halmashauri zao. Kwa taarifa yenu hili swala litaibuka wakati wa Uchaguzi na Chadema mtashindwa kujitetea kwa wananchi.

Hili ongezeko kiuhalisia lilitakiwa kuongezwa ktk Halamshauri za majimbo yao maana wabunge wengi wanafanya kazi za Halamshauri ili kujenga majina yao wakati sii jukumu lao kutumia madai haya haya ya ongezeko la mshahara au posho zao. Mimi naomba viongozi wa Chadema walioko hapa janvini, watupe majibu ya swala hili hapa hapa JF maana wanatembelea sana. Hii habari ya sisi kushabikia vitu nadhani huu utakuwa mwisho wake, wengine hatuwezi kuwa bendera.

Kama serikali yetu inavyofanywa ombaomba na nchi matajiri ndivyo nao wana imani ya kuchukua kodi zetu halafu wanadai kwamba wanatusaidia bila fedha hawawezi kumudu maisha na sijui kutoa misaada majimboni. Nani kawambia tunahitaji misaada badala ya ujenzi wa nchi kwa kodi zetu?.. Fedha yetu inangia kwao mfuko mmoja inatoka mfuko mwingine wakidai ni uwezo wao?.. Itafika wakati mbunge atakuwa kama RC na ndio maana tunajichanganya..Hii haikubaliki kabisa, inaondoa imani zetu kwa hawa viongozi wetu na sasa naanza kurudi nyuma kujitazama upya!..
 
Yanihamnahurumakama nikweliiloongezekolikifanywabaswimbowakupunguza matumiz ni ndoto minasemaaAJIZIAJIZI.wa TZ MALIZIA
 
Back
Top Bottom