Mshahara wa wabunge wapanda mpaka 11,000,000/-

Mshahara wa wabunge wapanda mpaka 11,000,000/-

Mbona mnaleta mambo binafsi ya Le Mutuz kwenye hoja nzito??

Tena Lema, kasema Posho sio Dhambi. Yaani hapo ndio nimeichoka CDM. Au kwakuwa wengi wenu ni wachaga so mnapenda sana hela kuliko utu.
 
Mbona na wako na marupurupu yako haujautaja? . weka na wako tuichambue kulinganisha na yao. la sivyo utakuwa na wivu ule aliousema nkapa, (wa kike).
 

spika.jpg




- Ok Mheshimiwa Zitto, with all due respect ya kutaja mishahara ya Viongozi wakuu wa Taifa hakuenda mpaka chini kwenye mshahara wake mwenyewe kwa mwezi ambao ni Shillingi Millioni 12 kwa mwezi ikiwa na maana kwa Mwaka Wabunge wote wa CCM na Chadema wanalipwa Shillingi Millioni 120.

- I wonder WHY? I mean modern politics demands balance meaning kwamba Zitto kwanza alitakiwa kutaja mshahara wake and then ndio ataje wa wengine ili wananchi waweze kulinganisha na kuamua nani ni nani na nani ni nani!!

Le Mutuz Big Show@ Google-Blogu ya Wananchi.
Sikukuelewa,
Una maana 12 zidisha na 12 jawabu ni 120?
 
Tatizo la Le Mutuz anakurupuka kuja na posts. Mshahara wa Kabwe hauna tofauti na ule wa wabunge wengine. Hilo liko wazi. Hakuna mahali ambapo kabwe aliwahi kujitokeza akadeclare kukataa kulipwa mshahara. Bila shaka kwa kuamini kuwa mshahara huo unamtosha. Le Mutuz unatuletea figures hizi as if ni special kwa Zito tu jambo ambalo sio sahihi.
 
Le Mutuz, kwanza ungeanza kukiri kwamba Zitto is your hero! Kuhusu hiyo mishahara napata shida sana na uwezo wako wa kufikiri, hilo mbona liko waazi sana, siku nyingi sana tunaimba hilo. Hapa ukubwa au udogo wa mishahara mwenye kubeba mzigo wa lawama zote ni Serikali ya CCM. Kwahiyo katika hali ya kawaida uozo woote uliopo ni matokeo ya mifumo ya hovyo ambayo imeasisiwa na CCM. Kwahiyo kadri unavyoaanzisha uzi uwe una tafakari kwa kina kabla hujakurupuka kama panya aliyekuwa amebanwa na mlango
 
wapo kazini kama wengine waache wale tu..... time will tell no matter what.
 
Halafu wabunge wa CCM bila haya wala Soni wanadai Mshahara wa kibunge hautoshi.
Huu ni zaid ya u ibilisi aisee...
 
- ha! ha! ha! LE MUTUZ BIG SHOW LE BAHARIA THE KING OF ALL BONGO NETWORK SOCIAL MEDIA HAKUNAGA U KNOW, CHECK ME OUT AT Blogu ya Wananchi or williammalecela.blogspot.com,

- HAPO MAMEN NI ORIGINAL HAKUNA FAKE WALA MCHINA KUDADEKI, LOVE ME U KNOW CAUSE I AM KOOL AND HAVING big FUN!!

Le Big Shoow!!

i like this bro
mama ni yule wa same mashariki au ni mwingine?
 

spika.jpg




- Ok Mheshimiwa Zitto, with all due respect ya kutaja mishahara ya Viongozi wakuu wa Taifa hakuenda mpaka chini kwenye mshahara wake mwenyewe kwa mwezi ambao ni Shillingi Millioni 12 kwa mwezi ikiwa na maana kwa Mwaka Wabunge wote wa CCM na Chadema wanalipwa Shillingi Millioni 120.

- I wonder WHY? I mean modern politics demands balance meaning kwamba Zitto kwanza alitakiwa kutaja mshahara wake and then ndio ataje wa wengine ili wananchi waweze kulinganisha na kuamua nani ni nani na nani ni nani!!

Le Mutuz Big Show@ Google-Blogu ya Wananchi.

Ha ha ha ha.mbona hujatwambia marupurupu ya baba yako mzee malecela analipwa ngapi ya uwaziri mkuu mstaafu ndo ulinganishe na mshahara wa zito na wengine?
 
Kumlipa MTU mmoja tena mbunge mshahara wa Mamilioni haya ndio chanzo cha kutomaliza umaskini wananchi wa Tanzania.

Sasa watu wanauana na kila njia inatumika MTU awe Mbunge. Ni nchii hizi maskini tuu zenye mfumo huu.
 
Back
Top Bottom